Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาดใหญ่ที่ไหนมีขายสายไฟ 6-pin บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาดใหญ่ที่ไหนมีขายสายไฟ 6-pin บ้างครับ

พอดีซื้อการ์ดจอมาแล้วไม่มีสายไฟแถมมาอ่ะครับ แล้วพอดี psu ไม่มีสายเสียบ 6-pin เซงเลย ใครรู้ที่ไหนขายบ้างจะขอบคุณมากๆครับ

มาเอาที่ผมเลยครับ ผมมีอยู่เอาไปเลยผมไม่ได้ใช้ด้วย ไม่ทราบว่าจะติดต่อยังไงหลังไมค์ครับ PM มาครับ

Comment

มีนํ้าใจกับเพื่อนฝูงดีครับ หายาก

Comment

ช่วยกานๆครับ คนสงขลา น้ำใจงาม คิกๆ

Comment

ใจดีจริงๆเหอะๆ ยะลาหาม่ายใครเลยในocz

Comment

Originally posted by dexpunk007 View Post
            ใจดีจริงๆเหอะๆ ยะลาหาม่ายใครเลยในocz
            อย่าเศร้าเลยพี่หลวง อย่างน้อยเราก็เด็กใต้ด้วยกัน เอิ๊กกกกก

Comment

เอาไปให้น้องเขาถึงหน้าบ้านเรียบร้อยหวังว่าจะใช้ได้นะครับน้อง

Comment

ใช้ได้ครับ กำลังลงไดร์ฟเวอร์อยู่ครับ
                ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by reccakung View Post
                  ใช้ได้ครับ กำลังลงไดร์ฟเวอร์อยู่ครับ
                  ขอบคุณมากครับ
                  ขอโทษทีนะครับวันนี้ พี่จำ จันทร์วิโรจน์ กับจันทร์นิเวศสลับกัน เลยงงว่าตัวพี่ไปถูกที่อะเปล่าครับ

Comment

Working...
                  X