Announcement

Collapse
No announcement yet.

PR : ข่าวดีครับ เมนบอร์ดระดับ MID-High end ของ MSIจะวางขายในไทย ในไตรมาสแรกของปี 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ๊ะ มีข่าวดีๆแบบนี้พลาดได้ไง

MSI User Krub ^_^

Comment

สวยทั้งนั้นเลย ราคาก็น่าคบ

Comment

จุดยอด

Comment

ชอบ MSI มากคับ งามแท้ๆ

Comment

ถ้า 4S ก็ไม่มีหน้าร้านสิครับ ต้องสั่งทางอินเทอร์เน็ตอย่างเดียวเลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              ถ้า 4S ก็ไม่มีหน้าร้านสิครับ ต้องสั่งทางอินเทอร์เน็ตอย่างเดียวเลยเหรอครับ

หน้าร้านมีแน่นอนครับ MSI Marketing จะเป็นผู้ปล่อยของไปยังหน้าร้านทั่วไปเองครับ -*-

และที่สำคัญ รับประกันคุณภาพของ Service ครับ อิอิ-*-

Comment

บอร์ด MSI ผมเชื่อถืออยู่แล้วเรื่องคุณภาพ+ความแรง ถ้าประกันดี+ราคาไม่แพง รับรองรุ่งแน่ๆ

Comment

Originally posted by dekdoodee View Post
                  หน้าร้านมีแน่นอนครับ MSI Marketing จะเป็นผู้ปล่อยของไปยังหน้าร้านทั่วไปเองครับ -*-

และที่สำคัญ รับประกันคุณภาพของ Service ครับ อิอิ-*-
                  ครับผม

Comment

Working...
                  X