Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดปุ่มตัวหนอนไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดปุ่มตัวหนอนไม่ได้ครับ

คือผมกดเปลี่ยนภาษาไทยได้แต่ กด ตัวหนอนมันกดไม่ได้อะคับ จะเปิด console ใน เคาเตอร์เลยทำม่ายได้เลย

ผู้รู้ช่วยผมทีครับ ToT ผมใช้ วิสต้า ultimate 32 bit คับ

format ใหม่หรือว่า อยู่ๆก็เป็นครับ

Comment

ปุ่มตัวหนอน มันคือะไรอ่าครับ

Comment

format คับ แก้ได้ละ - -

ต้องปิด ที่เปลี่ยนภาษาให้ไม่มีภษาไทยก่อนคับถึงจะกดได้เหอๆๆ

Comment

แบบนี้จะเล่น เคาเตอร์ที ก็ต้องเปลี่ยนทีอะจิ 555+

Comment

กด shift แล้วก็ปุ่มตัวหนอนค้างไว้สักสาม แล้วตัวหนอนก็จะพุ่งพรวดออกมาเลยค่ะ

~~~~~~~~~~~~~~~

ถ้าอยู่ในโหมดภาษาอังกฤษ กด shift+ตัวหนอน ค้างไว้ จะได้ ~~~~~~~~~~~
            แต่ถ้าอยู่ในโหมดภาษาไทย กด shift+ตัวหนอน ค้างไว้ จะได้ %%%%%%%%%

แบบนี้ล่ะค่ะ
            ไม่เข้าใจว่าทำไม win7 ต้องทำให้ยุ่งยากด้วยน้อ =*=

Comment

Originally posted by CD_Clover View Post
              กด shift แล้วก็ปุ่มตัวหนอนค้างไว้สักสาม แล้วตัวหนอนก็จะพุ่งพรวดออกมาเลยค่ะ

~~~~~~~~~~~~~~~

ถ้าอยู่ในโหมดภาษาอังกฤษ กด shift+ตัวหนอน ค้างไว้ จะได้ ~~~~~~~~~~~
              แต่ถ้าอยู่ในโหมดภาษาไทย กด shift+ตัวหนอน ค้างไว้ จะได้ %%%%%%%%%

แบบนี้ล่ะค่ะ
              ไม่เข้าใจว่าทำไม win7 ต้องทำให้ยุ่งยากด้วยน้อ =*=

ขอบคุณมากครับตั้งแต่ใช่win7มายังไม่เคยกดปุ่มตัวหนอนเลย

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                ขอบคุณมากครับตั้งแต่ใช่win7มายังไม่เคยกดปุ่มตัวหนอนเลย
                เหมือนกันเลย ~~~~~~~

Comment

เข้าไปเปลื่ยนใน control panel ไม่รู้ผมเข้าใจตรงกับคุณป่าวนะ
                  Last edited by ball_on; 8 Aug 2010, 13:17:23.

Comment

ขอบคุณมากครับ ผมก็ใช้ไม่เหมือนกันครับ
                    จะใช้ตัวหนอนทีไร Copy Paste ทุกที

= = เห้อ

Comment

อืมม เข้ามาดู
                      พอดีผมไม่ค่อยมีปัญหานี้อ่ะครับพอดีใช้ Alt+shift เปลี่ยนภาษาเอาเนื่องจากตัวหนอน
                      บางทีมันใช้เขียนโปรแกรมน่ะครับเลยไม่ได้เปลี่ยน = =

Comment

กดไม่ได้ก็ สไลด์ มันเลยครับ

Comment

Working...
                        X