Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำรุ่นไหนเย็นสุดครับแนะนำหน่อยงบไม่เกิน5000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

fyo

พอเพียงไว้ฮะ ตามเทคโนโลยีไม่ทันหรอกว่าแต่บอร์ดตัวไหนแรงๆๆออกใหม่บางแนะนำด้วยสินเดือนนี้ว่าจะซื้อQX9650 มายำเล่นสักตัวของเก่ามานเริ่มตกรุ่นละ
    Attached Files

Comment

เด็กๆ เดี๋ยวนี้รวยกันจังแฮะ ซื้อชุดน้ำกันรวมๆ เป็นหมื่น -*-

ตูเอารถไปติดแก๊ส ดีฝ่า ประหยัดค่าน้ำมัน 555+

Comment

ผมว่าขอแค่เป็น ชุดนำก็เย็น ซะใจแล้วล่ะครับ

Comment

ถ้างบ 5000 พันบาท เอา 745 มาชุดเดียวจบ ถ้าอยากเย็นและเท่มากกว่านั้นค่อยเก็บเงินมาเพิ่มทีหลังเอาดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post

ตูเอารถไปติดแก๊ส ดีฝ่า ประหยัดค่าน้ำมัน
            จริงครับ

Comment

ยึดถือหลักเศรษฐกิจพอเพียงมีเท่าไหนใช้เท่านั้นครับ เพราะมันพอกับการใช้งานแล้ว

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                เด็กๆ เดี๋ยวนี้รวยกันจังแฮะ ซื้อชุดน้ำกันรวมๆ เป็นหมื่น -*-

ตูเอารถไปติดแก๊ส ดีฝ่า ประหยัดค่าน้ำมัน 555+

แก๊สที่ว่าใช่ NOS รึปล่าวคับ

Comment

Working...
                X