Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้เอาไปเคลมเลยได้มั๊ยครับ ช่วยบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้เอาไปเคลมเลยได้มั๊ยครับ ช่วยบอกที

ฮาร์ดดิสก์ที่ผมใช้ก็ปกติดีแต่ลองเทสด้วยโปรแกรม-HD Tune2.54-มันเจอ-Damage-2จุดอย่างงี้เอาไปเคลมได้มั๊ยครับประกัน-advice-นะครับ มันก็ใช้ได้ปกติดีนะครับแต่รู้สึกไม่สบายใจเลย
    Attached Files

ได้ แค่บอกเค้าว่า BAD เดี่ยวก็ เปลี่ยน ลูกใหม่ให้ (Synex , Dcom) อันอื่นไม่รู้ นะ

Comment

advice รอนานหน่อย(มั้ง)

Comment

น่าจะเคลมได้ครับ ขึ้นอยู่ด้วยว่าประกันเจ้าใดครับ

แต่จะลองเอาไปเคลมดูก็ได้ครับ

Comment

ผมเคยครับ แบบนี้ไปบอกว่ามี Bad ครับ ถ้าไม่มีอะไรกอกแกกก็เปลี่ยนได้ครับ ผมเคยแล้ว

Comment

ผมเคยเจอ bad สมัยก่อนเครื่องจะแฮ้งค์ๆกระตุกๆหรือบู๊ธไม่ติดแต่นี่ใช้ได้ปกติอะครับแล้วเค้าจะยอมเหรอครับแต่ถ้าจะเคลมผมกะไปหลังปีใหม่ส่วนนานมั๊ยนี่ไม่ซีเรียสมากขอของใหม่ชัวร์ไม่เหมือนดีคอมก็พอครับ

Comment

เคลมโล้ด
              เวลาไปเคลมก็พกดวงไปบ้างเน้อ....

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
                ผมเคยครับ แบบนี้ไปบอกว่ามี Bad ครับ ถ้าไม่มีอะไรกอกแกกก็เปลี่ยนได้ครับ ผมเคยแล้ว
                หลังปีใหม่จะลองไปเคลมดูครับ ช้าเร็วยังไงจะมาให้เพื่อนๆช่วยคอมเพนท์กันนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

Comment

Working...
                X