Announcement

Collapse
No announcement yet.

Perfect Wrold เล่นวันแรกเอาภาพมากฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Perfect Wrold เล่นวันแรกเอาภาพมากฝาก

Perfect Wrold เล่นวันแรกเอาภาพมากฝาก
    งิงิ สเปคตามลายเซน ไม่ค่อยแรงเท่าไหร่
    Attached Files

ว๊าวสวยๆๆ ผม Login เข้าเกมไม่ได้อะยังไม่ได้เล่นเลย รอให้ GM แก้ไข

Comment

Originally posted by fluzzy View Post
      ว๊าวสวยๆๆ ผม Login เข้าเกมไม่ได้อะยังไม่ได้เล่นเลย รอให้ GM แก้ไข
      เล่นเซิพ พิกเซล นะครับ มาเล่นด้วยกาน งิงิ

Comment

ยังไม่มีไอดี รอโอเพ่น อิอิ

Comment

ถ้ามี id ก็ขอกันมั้งนะครับอยากได้ๆๆๆๆ

Comment

AC หาได้จากไหนอ่ะ อยากเล่นมั่ง

Comment

เพื่อนผมสมัครให้อ่ะ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไง ยังไงเดียวจะลองถามเพื่อนดูนะครับ

Comment

เกมนี้ กินสเป็กเยอะมั้ย ปรับสุดแล้วภาพจะสวยขนาดไหน และ เป็นเกมสัญชาติใด คับ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                  เกมนี้ กินสเป็กเยอะมั้ย ปรับสุดแล้วภาพจะสวยขนาดไหน และ เป็นเกมสัญชาติใด คับ
                  ไม่เห็นมันจะกินเยอะอย่างที่บอกเลยนะ ลองก่อนแย่าพึ่งฟังคนอื่นพูด

Comment

น้อยครับ ผม ตามลายเซ็นเปิดสุดลื่นปื้ดๆๆ ของเพื่อน 7600GT ก็ลื่นปื้ดดดด
                    ของจีนครับ อยากจะบอกว่า หลิวอี้เฟย คนสวยเป็นพรีเซนเตอร์ สวยมักๆๆๆ อิอิ

Comment

ผมมีACนะ แต่สมัครไปแล้วแต่ไม่ได้เล่นอะ ใครจะเอาไปเล่นลองเชิงก่อนเปิดเซิฟ

แอดเมลมาหาผมนะ มี2ไอดีอะ ลองสมัครดู ติดเฉยๆเลย Y^Y เลยจะใครจะลเนแอดมาละกาน

ผมจะเล่นอีกทีก้เปิดโอเพ่น อะ แต่สมัครไว้แล้วY^Y ใครจะเอาแอดมานะงับ

maxjacafe@yahoo.com
                      อย่าเอาเมลผมไปเล่นนะY^Y

Comment

Originally posted by chinnamoroll-pm View Post
                        ผมมีACนะ แต่สมัครไปแล้วแต่ไม่ได้เล่นอะ ใครจะเอาไปเล่นลองเชิงก่อนเปิดเซิฟ

แอดเมลมาหาผมนะ มี2ไอดีอะ ลองสมัครดู ติดเฉยๆเลย Y^Y เลยจะใครจะลเนแอดมาละกาน

ผมจะเล่นอีกทีก้เปิดโอเพ่น อะ แต่สมัครไว้แล้วY^Y ใครจะเอาแอดมานะงับ

maxjacafe@yahoo.com
                        อย่าเอาเมลผมไปเล่นนะY^Y
                        PM ไปแล้วครับ หวังว่า จะมีเหลือให้ผมมั่งนะครับ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                          น้อยครับ ผม ตามลายเซ็นเปิดสุดลื่นปื้ดๆๆ ของเพื่อน 7600GT ก็ลื่นปื้ดดดด
                          ของจีนครับ อยากจะบอกว่า หลิวอี้เฟย คนสวยเป็นพรีเซนเตอร์ สวยมักๆๆๆ อิอิ
                          น่าจะเป็นตัวละครตัวนี้นะ

Comment

..

Comment

***งเหินเกม online มานาน สงสัยจะมาเริ่มต้นกะเกมส์นี้หละมั้ง

หลงไหลภาพเค้าจิงๆเลย

Comment

Working...
                              X