Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง PSU

คือ ผม อยากรู้่ว่า PSU ต่างประเทศ ถ้าเราซื้อมาใช้ในบ้านเรา จะใช้ได้หรือเปล่า ครับ ที่สงสัยคือ ไฟบ้านเค้ากับบ้านเราไม่เหมือนกัน เช่น ที่ อเมริกา กับ ไทย ใช้ไฟต่างกัน แล้ว ถ้าซื้อมาจะใช้ในบ้านเราได้หรือเปล่า

ผมจะซื้อของ Ultra PSU ครับ

ต้องมีอแดปเตอร์ครับ ผมเคยซื้อพวกอุปกรณ์ไฟฟ้ามาจากเมืองนอกอยุ่ แล้วแปลงปลั๊กเป็นแบบบ้านเรามันก็ใช้ได้ครับ แต่ไฟจะเกินนะ ต้องหา อแดปเตอร์ไม่ก็เปลี่ยนสายซะ ขึ้นอยุ่กับอุปกรณ์ด้วยครับ

Comment

ถ้ามานมีสวิต เลือก จาก 110V-220V ก็ใช้ได้ครับ สลับ สวิต อ่ะ

Comment

Working...
      X