Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหตุเกิด หลังจากลง catalyte 7.12 ไหงเป็นงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหตุเกิด หลังจากลง catalyte 7.12 ไหงเป็นงี้

ทำมัยเธอทำกับฉันได้
    Last edited by pakaho; 21 Jul 2009, 23:48:34.

visual C++

Comment

ลบของเก่าให้หมดก่อนครับ ทั้ง Driver ทั้ง ccc เอาให้เกลี้ยงแล้วบูตใหม่

Comment

มาดูหน่อยก็ดีครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=135055

Comment

การ์ดจอรุ่นไรคับท่าน

Comment

ตอนแรกผมก็เป็นครับพอดีไปกดลิ้งที่คนในเว็บโพสใว้ลิ้งมันเข้าไปโหลดไดร์เวอร์ตรงเลยผมเลยเข้าเว็บใหม่แล้วเลือกการ์ดที่ใช้อยู่ลงอีกที่ก็ปรกติใช้ได้แล้ว

Comment

เป็นเหมือนผมครับ... ตอนนี้แก้ได้แล้วครับ ไปไดร์เวอร์ 7.11 มาลงแทนครับ

Comment

ผมก้อเปนครับ ลงครั้งแรก มัน errorอะไรไม่รู้

แต่ลงอีกครั้งแล้วมันก้อได้ครับ หลอนเรยเหมือนกัน

Comment

ทำไมผมลงแล้วปกติดีหว่า - -...

Comment

ผมปกติ แต่เล่นpes2008ไม่ได้ภาพมืด เลยเล่น7.11 ต่อ

Comment

เลือกใช้ให้ ตรงกับตัวที่ใช่ครับ ATI มันไดรเว่อ กาก+ห่วยมาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                        เลือกใช้ให้ ตรงกับตัวที่ใช่ครับ ATI มันไดรเว่อ กาก+ห่วยมาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ
                        เป็นไรมากป่าวครับ ATI ไปทำไรให้คุณไม่ทราบ ครับเห็นโพสแต่ละที โจมตี ATI ล้วนๆ

Comment

ผมก็เป็นคับ เลือกไปอัพเดทDriverใหม่ที่มากับตัว7.12คับ หายชัวร์ เพิ่งทำเมื่อวาน

Comment

เมื่อวานผมก็เป็นคับท่าน ผม uninstall Driver การ์ดจอก่อนเลยอ่ะ แล้วก็ลงทับใหม่อีกทีนึง
                            แล้ว restart หายเลยคับ ลองดูๆ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนกุลเบื่อ View Post
                              เป็นไรมากป่าวครับ ATI ไปทำไรให้คุณไม่ทราบ ครับเห็นโพสแต่ละที โจมตี ATI ล้วนๆ

เหอๆ ผมพูดความจริงแล้วผมผิดหรอครับ หรือคุณโต้แย้งครับว่ามันไม่จริง

Comment

Working...
                              X