Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ใหม่ ATI Catalyst 7.12 เข้า Crysis ลื่นแล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ใหม่ ATI Catalyst 7.12 เข้า Crysis ลื่นแล้วคับ

ตอนแรกก็ up มา เฉยๆไม่ได้คิดอะไร แต่พอเข้า Crysis
    เห้ยย !! ไม่กระตุกแล้ว เฮ้ !! หน้า EA , Nvdia , Core 2 Duo ไม่กระตุกแล้วคับบ
    ยังไงลองดูล่ะกัน อิอิ

แต่ผมว่าเิล่น Crysis ก็กระตุกขึ้นเยอะเลยอ่ะ all High -*-

Comment

เเล้วเล่นลื่นกว่าเดิมหรือเปล่าคับ หรือว่าลื่นเเต่ตอนโลโก้ เเต่เข้าเกมส์กระตุกกว่าเดิม

Comment

ผมไม่แน่ใจอ่ะ ว่าเล่นกระตุกกว่าเดิมรึเปล่า (แต่รู้สึกได้ -*-)
        ผมก็ลองปรับเป็น all Normal ก่อนอีกที แล้วปรับเป็น all High อ่ะคับ แต่เหมือนเล่นเกมจะกระตุกกว่าเดิมนะ
        (พัฒนาให้แย่ขึ้นรึไงนี่ เหอะๆ หรือ CPU ผมไม่แรงพอไม่รู้ -*-)

Comment

ประสิทธิภาพเท่าเดิมนะครับ คิดไปเองมากกว่า

Comment

ของผมภาพมันยังเละอยู่เลยตรง Logo EA Nvidia Crytek

Comment

ของผมดีขึ้นกว่าเดิม เข้าได้ลื่นเหมือน จขกท. บอกแหละ เล่นเกมส์ยังลื่นกว่าเดิมนะของผมอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าเป็นที่ cpu ด้วยหรือเปล่านะ เพราะว่าตอนยังใช้ 7.11 ไม่ได้ o/c แต่พอดี 7.12 มาผม o/c ไปแล้วด้วย

Comment

รู้สึกจะแรงขึ้น 30% มั่ง ไดรเวอตัวนี้

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                  รู้สึกจะแรงขึ้น 30% มั่ง ไดรเวอตัวนี้
                  แรงขึ้นแน่นอนครับ โดยเฉพาะ Crysis นี่เห็นชัดเลย

ไม่รู้มาก่อนว่า driver มีผลกับเกมมากขนาดนี้

Comment

Originally posted by khul View Post
                    แรงขึ้นแน่นอนครับ โดยเฉพาะ Crysis นี่เห็นชัดเลย

ไม่รู้มาก่อนว่า driver มีผลกับเกมมากขนาดนี้
                    มีผลมากเลยครับโดยเฉพาะเกมส์บ้านี่ ฝั่งเขียวถ้าไม่มี 169.09 กับ 169.13 นี่อย่าไปเล่นเลยเสียรมณ์

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                      มีผลมากเลยครับโดยเฉพาะเกมส์บ้านี่ ฝั่งเขียวถ้าไม่มี 169.09 กับ 169.13 นี่อย่าไปเล่นเลยเสียรมณ์
                      555+ ขอขำที

Comment

Working...
                      X