Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ USB ครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ USB ครับช่วยหน่อยครับ

คือผมเอา D-Link WIRELESS USB มาเสียบกับคอมแต่เล่นได้สักพักคอมก็แฮ้ง ต้อง restart ใหม่ทุกครั้ง ผมเลยลองเอา WIRELESS USB ของ SURECOM มาเสียบลองดูก็เล่นได้แปปเดียว
    คราวนี้เครื่อง restart ให้เองเลยครับ ไม่รู้มันเป็นที่อะไรครับ เป็นที่ port USb ป่าวครับ แต่ Mouse
    ผมก็ใช้ เป็นแบบ USB ครับไม่มีปัญหา

CPU : INTEL E4400
    MB : GIGABYTE GA-P35-DS3
    RAM : KINGTON 1 GB 667
    HD : WD 80 GB SATA ll
    VGA : ASUS X1600 PRO 256

เกี่ยวกะconfigอุปกรณ์ ลองตรวจสอบค่าดูครับ

Comment

เมนบอร์ดเน่าป่าวอะลองไปหาซื้อไวร์เลสแบบPCIมาใช้ดู

Comment

Working...
      X