Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะครับท่าน(คนในนี้น่าจะรู้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะครับท่าน(คนในนี้น่าจะรู้)

คือว่าผมมีไฟล์ คาราโอเกะที่เป็น นามสกุล DAT เก็บไว้เยอะแล้วครับ
    อยากจะทำให้เหมือนร้าน คาราโอเกะ อะครับ
    แบบว่าพิมพ์ชื่อ เพลงแล้วเล่นเพลงตามคิวเลยครับ

มีโปรแกรมอะไรบ้างครับ หรือลิงค์ที่ให้หาข้อมูลเพือเติมก็ได้ครับ
    แต่อยากได้แบบฟรีๆ นะครับท่านๆ

โดยส่วนตัวผมใช้ Search เอาอ่ะคับ รอคนอื่นมาตอบก็แล้วกับคับ

Comment

ดันรอครับ

Comment

Working...
      X