Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTS 512 G92 Galaxy มันจะต่อได้เท่าไร....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTS 512 G92 Galaxy มันจะต่อได้เท่าไร....

8800 GTS 512 G92 Galaxy มันจะต่อได้เท่าไร.... คับเนี้ย ดูใน
    TKcom 12,600 ถ้าไปซื้อที่ พันทิพ จะได้ต่ำกว่านี้ป่าว คับใครอยู่แถวๆนั้นตอบที นะคับ

ขอบคุณคับสำครับคนมาตอบ
    ปล.ใจรักสีแดงแต่จะเปิดร้านเกมส์ เน้นบ้าพลังน่าจะคุ้มนะ

เปิดร้านเกมใช้ 8800 GTS G92 !!
    เปิดที่ไหนครับ จะไปนั่งเล่นทั้งวันเลย

Comment

เปิดที่ไหนเมื่อไหร่บอกด้วยครับ อยากลองของแรง

Comment

สบายเลยไม่ต้องซื้อคอมเองเด๋วไปนั้งเล่นร้านท่านนี่แหละนะ

Comment

ต่อได้แค่ ร้อยเดียว ผมซื้อมาและ 12,500 ฮะๆ T_T

Comment

ระวังเผลอๆ โดนพวกหัวเกรียนมันฉกไปทั้งร้านนะครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by topboy598 View Post
              8800 GTS 512 G92 Galaxy มันจะต่อได้เท่าไร.... คับเนี้ย ดูใน
              TKcom 12,600 ถ้าไปซื้อที่ พันทิพ จะได้ต่ำกว่านี้ป่าว คับใครอยู่แถวๆนั้นตอบที นะคับ

ปล.ใจรักสีแดงแต่จะเปิดร้านเกมส์ เน้นบ้าพลังน่าจะคุ้มนะ
              เน้นบ้าพลัง แต่ไม่คุ้มแน่ครับ ถ้า ที่ร้าน มีสัก สิบเครื่อง การ์ดจออย่างเดียว แสนสองกว่า แล้วนั่งเก็บชั่วโมงละ ยี่สิบบาท นานกี่ชั่วโมงล่ะครับ กว่าจะได้ทุนการ์ดจอคืนแสนกว่า อันนี้ไม่รวมค่าอย่างอื่นนะ แค่ค่าการ์ดจอ แล้วไหนมือเท้าเด็กเกรียน หรือใครต่อใคร อีกล่ะครับ ปัญหาเยอะแยะมากมาย คิดดูว่าคุ้มมั้ย
              ปล. เข้าใจว่าใจรัก แล้วก็ มีเงิน ทุนหนา แต่ว่า อยากให้ฉุกคิดนิดนึงครับ (ถ้าพูดกันตรงๆ จะมีคนสักกี่คนที่ รู้จัก 8800GTS 512MB ร้านไหนเน็ตเร็วแรง มันเข้าร้านนั้นแหละ มันไม่สนหรอกว่าการ์ดจออะไร เหอะๆ )

Comment

ร้านไหนดูจาไปยกกลับบ้าน

Comment

ก็คิดอยู่นะครับเรื่องราคา แต่ไม่ได้ทำเยอะ ผมจะทำแค่ 5 เครื่องเล่นใน กลุ่มพวกผมด้วย ประมาณว่า ซื้อที ดีๆ ไปเลยอ่ะ คับ ไม่ได้เน้นonlineอย่างเดียว online หาที่ไหนก็ได้ คับ
                  แต่ของพันธ์นี้หา ลำบาก ก็แค่อยากลองลงทุนดู ผมมั่นใจว่าไม่เจ้งแน่ๆ พูดเป็น ลางไม่ไดี หุหุ หรือ ถ้าปล่อย เป็นมือ สองราคาคง ยังขายได้ ว่ามะ ไม่ได้อยู่ กทม. นะคับอยู่ต่างจังหวัด แถวๆที่ผมจะเปิดเป็นโซน น.ศ. รายได้ส่วนหนึ่งมาจากพิมพ์งานด้วย คิดหน้าละ 7 บ. วันนึงมาเป็น ร้อย พิมพ์มือหงิก ตอนนี้

แต่ยังคิดอยู่ ระหว่าง 3870 หุหุ จะได้เอาเงินไปซื้อ VFR

Comment

ทำแล้วสบายใจ เอาเลยท่าน หนับหนุน จาได้เป็นพวกกัน ผมก็เพิ่งได้มา ของ GALAXY ถึงแม้ เกราะกะบัง พี่แกจะเป็น ออริจิ แต่ว่า ยังไงก็ดูเงางามและมาตรฐานครับ ในราคาเท่ากับของ Winfast (แต่Winfast สกรีนชุดเกราะมาสวยเลย เห็นของท่าน Maxsaag) GalaXy มะมีแผ่นอะไรแถมเลยนะ มีแผ่นไดรเวอร์มาแผ่นเดียว แล้วก้อ สายต่างๆ อ้อ มีก้อนเกลือ แถมให้แทะเล่นสามสี่ก้อน เพราะหมดตูดแล้วว (เดือนเดียวเปลี่ยนการ์ดไปสามตัว) เง้อ ~ ~ ~

Comment

Originally posted by topboy598 View Post

ไม่ต้องถ้าไปซ์อพันทิปหรอกครับก้อร้านนี่มันอยู๋พันทิป ต้องไปอยุ่แล้วครับ งง-*-

แล้วก้อต่อได้ ไม่เยอะหรอกครับทุกร้านนะ

ลองเดินถามร้านอื่นดูสิ ร้านใหนตั้งถูกก้อ ลองคุยๆดู

Comment

Working...
                      X