Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตอนจบมันคือ ยังไงเหรอครับ บินกลับไปลุยต่อ แล้วจบหรอืว่าหนี งะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตอนจบมันคือ ยังไงเหรอครับ บินกลับไปลุยต่อ แล้วจบหรอืว่าหนี งะ

ไคเล่นไทย รึเข้าใจเนื้อเรื่องบอกที ผมไม่เข้าใจว่าตอนจบ มันบินไปใหน

แล้วก้อ prophet มัน หายไปใหนอะ ไม่ตายใช่ปะครับ

ได้รับสัญญาณจาก...(จำไม่ได้) บนเกาะ แล้วก็กำลังจะไปหา....(จำไม่ได้)

จำชื่อไม่ได้ครับ

มีต่อภาค 2 แน่นอน

Comment

ไปลุยต่อครับ ไปช่วย prophet ชึ่งต่อมา prophet กลายเป็นมนุษย์ดัดแปลงของพวกเอเลี่ยน เป็นบอสของภาค2 เอิ้กๆ อันหลังๆมั่วครับ อย่าไปสนจัย -*-

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
        ไคเล่นไทย รึเข้าใจเนื้อเรื่องบอกที ผมไม่เข้าใจว่าตอนจบ มันบินไปใหน

แล้วก้อ prophet มัน หายไปใหนอะ ไม่ตายใช่ปะครับ
        ยังจะอยากสู้อีกหรือ ท่าทางจะชอบจัดเลย นะ

Comment

นั่นดิครับ ฆ่าบอสจบ ทุกอย่างก็จบ แล้วก็ขึ้น ฮ หนี

ขัดอารมณ์ ชอบกล นะครับ

Comment

แว่วๆ ว่า ทางผู้ผลิตจะจัดทำเป็น ไตรภาค (3 ภาค) อ่ะนะ...

Comment

รอภาคต่อไปครับ (อาจจะมาเป็นภาค 2 หรือไม่ก็เป็นเเบบภาคเสริมครับ ต้องรอดูต่อไป)

Comment

ไปหาภาคต่อ

Comment

ยังเล่นไม่จบ อ็วก แตก ก่อน - -* เกมส์นี้ผมแพ้อย่างแรง เล่นไม่ได้เลยท่าน เล่นแล้วเมา -.-

Comment

จบแค่นั้นแหละ เกมสั้นเนอะ

Comment

จับสันยาน prophet ได้ ว่ายังมีชีวิตอยู่ และกำลังอยู่กลางวงกับข้าวเอเลี่ยน เลยไปบู๊ช่วย prophet ต่อ รอดูภาค2

Comment

ขอถามหน่อยคับผมเล่นถึงเอเลียนยังไม่ผ่านเลยไปไม่ถูกยังไม่ได้ฆ่าเอเลียนเลยพี่งเข้ามาสอนหน่อยคับ..งงงง..kitcha2523@hotmail.com

Comment

โทษฮะ...นอกเรื่องนิดหน่อยครับ..คือว่าตอนปรับแต่งปืน มันจะมีให้เราใส่อาวุธเสริม คือ เครื่องยิงระเบิดที่ติดกับปืน ไม่ทราบว่าใช้ปุ่ม อาไรยิงครับ ???

Comment

prophet มันอ่านว่าอะไรหรอครับ
                            ในเกมมัน Tropfic มากกว่านะครับ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
                              โทษฮะ...นอกเรื่องนิดหน่อยครับ..คือว่าตอนปรับแต่งปืน มันจะมีให้เราใส่อาวุธเสริม คือ เครื่องยิงระเบิดที่ติดกับปืน ไม่ทราบว่าใช้ปุ่ม อาไรยิงครับ ???
                              กด X แล้วมันจะเปลี่ยนรูปแบบกระสุนปืนครับ มันจะมีสัญลักษณ์บอกตรงจำนวนลูกปืนอ่ะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยผมเล่นจบ+ลบเกมไปแล้ว

Comment

Working...
                              X