Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Speed Fan ครับ ใช้แล้ว.... ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Speed Fan ครับ ใช้แล้ว.... ???

คือเครื่องผมใช้ speed fan เผื่อปรับรอบพัดลม cpu แล้วเวลา restart มันไม่ขึ้นจออะครับ แต่พอไม่ได้ ลบ speed fan ออก หรือไม่ได้เปิดใช้ มันก็ปกติอะครับ เปิดspeed fanแล้วปิดใหม่มันก็ไม่ยอม restart ให้นะครับ ใครพอมีทางออกมั่งครับ ช่วยบอกทีครับ

เทสๆ

Comment

ของผมเปิดเครื่องได้ แต่มันจะค้างๆตอน ปิดเลยไม่ใช้มันเลย^^"

Comment

Originally posted by denicabasta View Post
        เทสๆ
        ^^" เทสไร อะ

Comment

Comment

ทางออกง่ายๆคือไม่ต้องซีเรียสกับโปรแกรมนี้งับ....

Comment

ทำงายดีหว่า

Comment

Working...
              X