Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม 10 สุดยอดเกมสยองขวัญปี 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวม 10 สุดยอดเกมสยองขวัญปี 2008

รวม 10 สุดยอดเกมสยองขวัญปี 2008

http://all-final.com/forum/viewtopic.php?f=7&t=824

ปล.ผมจะไม่มีวันเล่นเด็ดขาดครับเกมพวกนี้ โดยเฉพาะเกมเเรก หลอนสุดๆๆๆๆๆๆๆ (ไม่น่าดูภาพเลยตู นอนไม่หลับเเน่ ตู ให้ตายสิ)

ใครรอเล่นเกมไหนก็เเสดงความคิดเห็นกันได้นะครับ (หรือดูจากภาพเเล้วเกมไหนหลอนสุดก็ว่ามาเลยครับ หุหุ บรือๆๆๆๆ )

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับผม

Comment

หย๋องดีจัง

Comment

โห.....น่าเล่นทั้งนั้น แต่ SS แรกนี่น่ากลัวจิงๆ
        ปล. ผมไม่เล่น Silent Hill น้า ไม่หนุกเลย แล้วก็ Alan Wake น่าเล่นดีคับ Left 4 Dead, Dead Space, Dead Island ก็น่าสนนะ อิอิ

Comment

เจอ DX10 เข้าไปเสริมความหลอน

Comment

สยองๆ ทั้งนั้น

Comment

เป็นเพราะ DX10 ใช่ไหมครับเนี่ย !!
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

น่าเล่น อิอิ
                ขอบคุณครับ

Comment

มีลง pc ไม่กี่เกมเอง

Comment

น่าสนุกครับ

Comment

หนูช๊อบบบบชอบบ ตอนนี้เล่นไซเล้นฮิล4 ยังเล่นมะจบเรยหลอนดีขอแนะนำถ้าจะเล่นเกมแนวนี้ล่ะก็ปรับเสียงให้เป็น5.1 หรือ7.1ก็หลอกโครตๆเรยย เล่นทีนึงนี่เวลาได้ยินเสียงผีในเกมเดินมาจากลำโพงด้านหลังโอ้โหหห ขนแทบลุกซู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                      Last edited by Toystory007; 23 Dec 2007, 08:41:33.

Comment

ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ

Resident Evil 5 น่าสน ๆ

Comment

น่าสนครับเกมส์แนวสยองขวัญเกลียดอย่างเดียวแหละมันมืดต้องปรับแสงจ้า บางทีจ้องแล้วมันโผล่มา โอ้ววว-*-
                          หุหุ
                          การ์ดจอแรงๆ จอใหญ่ๆ X-Fi+ลำโพงเทพๆ น่าจะเสริมความหลอนได้ดี

Comment

ขอบคุณมากคับที่ให้ข้อมุลดีๆแบบนี้แต่อยากทราบสเปคเครื่องคอมเล่นเกมleft 4 deadหน่อยอ่ะ

Comment

Originally posted by sakuaka View Post
                              ขอบคุณมากคับที่ให้ข้อมุลดีๆแบบนี้แต่อยากทราบสเปคเครื่องคอมเล่นเกมleft 4 deadหน่อยอ่ะ
                              ลองเข้าไปดูในเวปหลักดูนะครับ
                              http://www.l4d.com/

Comment

Working...
                              X