Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3850 เล่น Juice กระตุกมากคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3850 เล่น Juice กระตุกมากคับ

ทำเอาเล่นไม่ได้เลย การ์ดจออ่ะไหวคับ แต่ปัญหานี้ผมไม่รู้เป็นที่อะไรอะ
    fw driver การ์ดจอ , crack เกมไม่ดี , เกมมันเน่า , cpu หรือ ?
    ใครเป็น หรือ มีทางแก้ช่วยทีคับ เล่น NFS Pro ปรับ High ยังลื่นปรื๋อเลยอะ

คงมีปัญหาที่ตัวเกมส์น่ะครับ เป็นทุกค่ายเลย ทั้งเขียวทั้งแดง
    ลองหาdriver หลายๆเวอร์ชั่นมาลองลงดูครับ

Comment

3870 เล่นได้ลื่นตลอดครับ ตั้งแต่ driver 7.11 พอเปลี่ยนเป็น 7.12 ก็ลื่นเหมือนเดิม

แต่ผมเล่นกับ XP นะครับ ยังไม่ได้ลองกับ Vista....

Comment

8800GT ยังกาตุกเลยคุง - -*
        มานผีเข้าผีออก บางครั้งก้ลื่นหัวแตก ปรับ MAX ใส่ CSAA ลงไป ก็ยังลื่นปรื่ออ เลย
        แต่บางครั้งก็ ก้กาตุกสุดขีด -*-
        ปรับ LOW ALL ก้ยังกาตุก

Comment

เป็นที่ตัวเกมใช่ม่ะคับนี่ กระตุกเล่นไม่ได้เลยนิ๊

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
            เป็นที่ตัวเกมใช่ม่ะคับนี่ กระตุกเล่นไม่ได้เลยนิ๊
            แบบนี้น่าจะเป็นที่เกมครับ
            เดี๋ยวคงมี Patch ให้อัพเดทแน่นอน

Comment

เกม 100 % ครับ ไม่ที่แพทเกม ก็ ตัว crack เกม ครับ
              ปล.เคยทำให้ร้านเกมทีนึงแต่เป็น เคาร์เตอร์นะ นานละ ก่อนหน้านี้ delay มากๆ พอเปลี่ยน sel ก็ ปกติละครับ

Comment

Working...
              X