Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีลาก e4300 บอดGA-945P-DS3 ไม่เป็นแต่อยากทำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีลาก e4300 บอดGA-945P-DS3 ไม่เป็นแต่อยากทำ

คือมัน ลากไงอะครับ ไม่อยากลากมั่วเดียวเจ่ง คือ gigabyte มันมีโปรแกรมมาให้ อีซีเทิน มันใช้ได้หรือป่าวครับ แล้วแรมของผม ก็บ้านๆๆ 1GB*2 kingston 677 ไม่ได้ใช้ kidd คือ อยากได้วิธีลาก ทำไงเอาแบบละเอียด ครับ ที่ห้องไม่ได้ทีแอร์ พัดลมในเคส ประมาณ 5 ตัว แนะนำ น้องใหม่ทีครับ ขอบคุณครับ

แล้วอยากถามอีก อย่าง แรม ทำให้ มัน 1:1 มันดีไงหรอ คือที่บ้านมัน 4:5 บัส677 คือมันแรงไม่ซะใจอะครับ ของให้ได้ 2.6 หรือมากไป2.4 ก้ได้ เอาระยะปลอดภัยสุดๆๆอะครับ น้อกกว่านี้ก็ได้ แต่ขอให้มันอยู่นอน พอเรียนจบก่อน ครับ จะซื้อใหม่ ^^ ขอบคุณท่านเทพ

Comment

Working...
    X