Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยฟันธง Power Supplies ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหม วันเกิด ท่านเค้าทั้งที ผมจะว่าได้งาย จิงมะ อิอิ
    พอรู้ว่าซื้อมาแล้วใช้ได้โล่งอก ไปได้เยอะเลย
    ปล. อารมณืดีสุดๆ คิคิ

Comment

อ้าว....
      Happy Birthday ครับท่าน

แหม เข้าใจเลือกวันเกิดจริงๆ วันนี้เค้าห้ามขายเหล้าทั่วราชอาณาจักรนี่นา สงสัยต้องฉลองด้วยโค้กแทน
      ขอให้หา Enhance ได้ถูกๆ เร็วๆนะจ๊ะ

Comment

AC INPUT 115V/230V - 60/50Hz ใช้ได้ 1000 %

Comment

ถ้าใช้แล้วเบื่อก็มาโยนให้ผมก็ได้นะครับท่าน อิอิ

Comment

ดีใจด้วย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
              อ้าว....
              Happy Birthday ครับท่าน

แหม เข้าใจเลือกวันเกิดจริงๆ วันนี้เค้าห้ามขายเหล้าทั่วราชอาณาจักรนี่นา สงสัยต้องฉลองด้วยโค้กแทน
              ขอให้หา Enhance ได้ถูกๆ เร็วๆนะจ๊ะ
              ซื้อเมืองนอก ถ้าไปเที่ยวแล้วติดไม้ติดมือมาก็โอเคนะครับ
              แต่ถ้าเกิดอันเป็นต้องเคลมเราจะทำไงกันดีครับเนี้ย เหอๆ
              มาฉลองด้วยโค๊กกันครับวันนี้ อิอิ

Comment

อ่ะนะ งั้นอย่า เอ๊า ชนแก้ว

Comment

Working...
                X