Announcement

Collapse
No announcement yet.

พยามยามทะลวง DTS / Dolby Decoder ใน Vista x64 แล้วไม่เป็นผลครับ ช่วยชี้แนะแนวทางคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พยามยามทะลวง DTS / Dolby Decoder ใน Vista x64 แล้วไม่เป็นผลครับ ช่วยชี้แนะแนวทางคับ

ลองทำดูตามกระทู้เก่าๆ แล้วครับ มันก็ยังไม่ unlock DTS / Dolby Decoder ... ผมลง Vista x64 ครับ

X-fi Xtreme Music ครับ
    Last edited by mercadix; 23 Dec 2007, 13:57:45.

sigpic

รออยู่เหมือนกันอ่ะ ใช้vista64 เหมือนกัน ของมันดีอิอิ

Comment

เสียดายเช่นกันครับ ผมก็ลองไม่สำเร็จกับ XtremeGamer สงสัยจะจริงที่ Microsoft มันตัดส่วนที่รองรับ DTS จาก Hardware บน Vista ออก

Comment

เท่าที่รู้มานะครับ เค้าบอกกันมาว่า creative ยังไม่มี sound card ที่รองรับ vista ได้ 100% ถึงแม้ว่าจะเป็นตัวใหม่อย่า x-fi

Comment

ช่ายครับ...ใครรรู้บอกที ผมใช้กะ 32 เอง ในแผ่นที่โหลดมานะครับ

ทุกอย่างเหมือน xp แต่ไม่มี DTS

Comment

ผมเพิ่งจะทะลวง DTS / Dolby Decoder ของoem dell xp ได้เมื่อวานนี้เอง ไม่รู้มีคนทะลวงได้ก่อนผมไปแล้วแน่ๆ --*
            ถ้าสงสัยประการใด ติดต่อ วิธีทะลวงได้จากท่าน Roat คับผม <<< เค้าเก่งจริงๆๆ ^^

ปล.ผมเพิ่งมาจับกาดซาวน่ะท่าน ถ้าผิดพลาดประการใด ขอโทดด้วยน่ะท่าน

Comment

Working...
            X