แบบว่าผม ลงวินโดวใหม่ แล้วอยากให้เป็นเหมือนเดิม ใหม่ๆ ทุกครั้ง เลย จะลง โปรแกรม Recover Genuis แต่ ปรากฎว่า มันมองไม่เห็น HDD ลูกที่จะกู้ ครับ เครื่องผมมี Hdd 2 ลูก
ลูกที่ 1 SATA 2 มีไดร์ C // D โปรแกรม Recover Genuis มองไม่เห็นเลยครับ ตอนที่ให้เลือกว่าจะกู้ ไดร์ไหน
ลูกที่ 2 IDE ธรรมดา โปรแกรม Recover Genuis มองเห็น ทั้ง 2 ไดร์ E // H
เลยยกเลิกการติดตั้ง ซะ
เลยมาขอความช่วยเหลือครับบบบ
แต่ ลงกับ เครื่องอื่น ไม่เป้นไร ครับ พอดีพึ่งซื้อเครื่องมาใหม่ แต่ไม่ได้ใช้เอง เลยต้องลง โปรแกรม Recover Genuis เอาไว้
ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ ครับ
ปล. ลอง Recover Genuis V. 5 และ 6 แล้วเหมือนกัน ครับ