Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาคอมเก่าๆ รกๆ มาโชว์กันหน่อย ใครมีเชิญด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาคอมเก่าๆ รกๆ มาโชว์กันหน่อย ใครมีเชิญด้านใน

เห็นมีกระทู้โชว์ เคสแจ่มๆ ผมเลยอยากโชว์คอมรกบ้าง ใครมีก็เอามาลงให้ดูกันหน่อยครับ อิอิ..... ของใครจารกกว่ากัน

อันนี้ของผม Pentium MMX 166 MHz

รกได้ใจจริง^^"

Comment

ไม่มีใครมีคอมรกๆเลยหรือ อิอิ... ไม่ต้องอายเอามาลงเลย

Comment

อายยยยยๆๆๆ ใจเยนๆ อิอิ

Comment

--"

Comment

ไม่รกอย่างเดียวนะ ฝุ่นเขลอะด้วย หุหุ

Comment

เก้บสายหน่อย เปลี่ยนซิ้งการ์ดจอ+CPU +สาย UV +ใส่ไฟเพิ่ม (ปล เปลี่ยนเครื่องดีกว่าครับ) ขำๆๆครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                เก้บสายหน่อย เปลี่ยนซิ้งการ์ดจอ+CPU +สาย UV +ใส่ไฟเพิ่ม (ปล เปลี่ยนเครื่องดีกว่าครับ) ขำๆๆครับ
                ไม่ได้ใช้แล้วครับเอามาโชว์เฉยๆ ของเก่ารกๆ ใครมี-รก-กว่านนี้ก็เอามาโชว์กันหน่อย

Comment

ผมมี Acer อยู่ตัวหนึ่ง เป้นเครื่องครูครับ ทุกวันนี้ยังเก้บไว้เลย
                  spac cpu Pentium MMX 166 MHz
                  ram EDO 16Mb
                  CD-rom acer16x
                  sound ทำไม่ได้แล้ว
                  VGA จำไม่ได้แล้วเช่นกัน แต่จำได้ ram 2Mb
                  harddisk 4.2Gb
                  เดี๋ยวจะเอารูปมา Show อิอิ

Comment

เก่าๆ ที่สุดแย้ว อิอิ P4 socket 423 RD ram
                    Attached Files

Comment

สุดยอดๆๆ เยี่ยมๆๆ นายกล้า เรายอมรับ 5555

Comment

Originally posted by 200sx View Post
                        เก่าๆ ที่สุดแย้ว อิอิ P4 socket 423 RD ram
                        แหลมเลย อิอิ....แต่ไม่ค่อยรกเท่าไหร่ ใครมีรกกว่านี้อีกใหม

Comment

มองมากๆระวังเจองูนะคับท่าน

Comment

ขอไปถ่ายรูปมาก่อนนะครับ

Comment

อุ่ย เจองูเลื้อยอยู่ 1ตัวแหนะครับ ท่าน อิอิ

Comment

Working...
                              X