Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น cod4 online ต้องทำไงบ้างอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น cod4 online ต้องทำไงบ้างอ่ะคับ

อยากทราบอ่ะคับ ไว้เล่นแก้เซ็ง เห็นบอกต้อง update patch อะไรมันด้วย
    แต่ไม่รู้จะ update ยังไง ใครพอทราบช่วยบอกทีนะคับ

ไปโหลด patch 1.4 ครับ
    ถ้าหาไม่เจอลองเข้าไปเวปบิต แล้วลองหาดูครับ

Comment

Originally posted by bikass07 View Post
      ไปโหลด patch 1.4 ครับ
      ถ้าหาไม่เจอลองเข้าไปเวปบิต แล้วลองหาดูครับ
      ต้องลงไล่ Patch ด้วยเปล่าครับ เช่น 1.1>1.2>1.3>1.4 อ่ะครับ หรือว่าลงข้ามจาก 1.0>1.4 ได้เลย??? ขอบคุณครับ
      Last edited by Provider; 27 Dec 2007, 15:32:18.

Comment

Working...
      X