Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-R กับการต่อ raid

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-R กับการต่อ raid

พอดีว่าจะซื้อ HDD ขนาดใหญ่ตัวนึง แต่ลองๆอ่านดู เห็นว่าต่อ raid ก็น่าสนเหมือนกัน
    แต่คงต้องเปลี่ยนบอร์ด

เลยจะถามว่า ใครที่ใช้บอร์ดตัวนี้ ต่อ raid มีปัญหาอะไรบ้างรึเปล่าครับ
    หรือจะแนะนำบอร์ดตัวไหนดีกว่า ที่ราคาประมาณกัน

ขอความเห็นด้วยครับ
    หรือใครจะเสนอขายก็ดีนะ หาอยู่

ผมใช้อยู่ ต่อ RAID ด้วยก็ OK ครับ

Comment

ผมก็เหมือนกันคับ ต่อ RAID 0 อยู่ เวลาถอดทำความสะอาดทีก็เสียวๆบ้าง (ของผมช่อง SATAที่2 มันหลวมๆ
      เพราะตอนประกอบมือหนักไปหน่อย) แต่ยังไงซะ เวลาตัดต่อวิดิโอกับเล่นเกมส์นี่เห็นผลเลย

Comment

Working...
      X