Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver X-Fi ไม่ทราบว่าใครมีมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Roat View Post
    ของท่านใช้ X-fi ตัวไหนครับ ถ้า OEM ลงOptionบางอย่างจากแผ่นของCreativeไม่ได้นะครับ VISTAไม่รู้ว่าได้รึปล่าวไม่เคยลอง
    ผมใช้ Xp น่ะครับ แล้วแผ่นนั้น น้องผมนั่งทับหักไปอ่ะครับ T_T ผมเลยอยากได้แผ่นนั้น ไม่ทราบว่าใครพอจะได้ได้ไหมอ่าครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากเลย
    Last edited by boyz2mens; 25 Dec 2007, 01:59:05.

Comment

Originally posted by boyz2mens View Post
      ผมใช้ Xp น่ะครับ แล้วแผ่นนั้น น้องผมนั่งทับหักไปอ่ะครับ T_T ผมเลยอยากได้แผ่นนั้น ไม่ทราบว่าใครพอจะได้ได้ไหมอ่าครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากเลย
      ตอน SET UP มีข้อความนี้ขึ้นมั้ยครับ

Setup is unable to detect a supported product on your system

Comment

Originally posted by Roat View Post
        ตอน SET UP มีข้อความนี้ขึ้นมั้ยครับ

Setup is unable to detect a supported product on your system
        ไม่มีครับ คือตอนนี้ผมลงแต่ driver ที่ไปโหลดจาก อันนี้อ่ะครับ http://asia.creative.com/support/dow...pe=0&x=23&y=14
        เลยไม่มีให้ปรับ bass อ่ะครับ เสียงเบสเลยไม่ออก

Comment

ผมมีสะดวกมาเอามั้ยหละ ผมอยู่พระราม5 เอา HDD มาจิ้มไปก็ได้ เป็น Image File หรืออยู่แถวไหนเดี๋ยวฝากสมาชิกท่านอื่นไปให้

Comment

ผมมีสะดวกมาเอามั้ยหละ ผมอยู่พระราม5 เอา HDD มาจิ้มไปก็ได้ เป็น Image File หรืออยู่แถวไหนเดี๋ยวฝากสมาชิกท่านอื่นไปให้
            สะดวกครับผม ผมอยู่แถวๆๆนนท์พอดีอ่ะครับ อยู่ตรงท่าน้ำนนท์เลย ยังไงรบกวนช่วย PM เบอร์มาหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

Comment

Originally posted by boyz2mens View Post
              สะดวกครับผม ผมอยู่แถวๆๆนนท์พอดีอ่ะครับ อยู่ตรงท่าน้ำนนท์เลย ยังไงรบกวนช่วย PM เบอร์มาหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
              เดี๋ยว PM เบอร์ไปให้ครับ ไปนอนก่อนนะครับ เอ้อ แล้วจะมาเอาเมื่อใหร่ครับ

Comment

เด๋วแอบไปฟัง C5 ของท่านด้วยได้ไหมครับ แหะๆ

Comment

เด๋วแอบไปฟัง C5 ของท่านด้วยได้ไหมครับ แหะๆ
                  ได้ครับ พรุ่งนี้ตื่นนอนโทรหาผมละกัน File 633 MB จะเอาอะไรมาจิ้มหรือจะให้ใลท์ใสร CD ใว้ก็ PM มาบอกนะครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ยังไง มาที่ผมก็ได้นะครับ ท่านมาทำเอาเองเลย.....เด๊ยวแถมของตัว vista ไปให้อีกแผ่น อันนี้เป็น ISO ไรท์เเจกได้เลยครับ entertainment mode ก็มีนะครับ....เหมือน xp เลย แต่ทะลวง DTS ไม่ได้เท่านั้นครับ..

อ้อ....ลืมครับ.....ผมอยู่แถมพระราม 4ครับ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                      ถ้าไม่ได้ยังไง มาที่ผมก็ได้นะครับ ท่านมาทำเอาเองเลย.....เด๊ยวแถมของตัว vista ไปให้อีกแผ่น อันนี้เป็น ISO ไรท์เเจกได้เลยครับ entertainment mode ก็มีนะครับ....เหมือน xp เลย แต่ทะลวง DTS ไม่ได้เท่านั้นครับ..

อ้อ....ลืมครับ.....ผมอยู่แถมพระราม 4ครับ
                      ขอบคุณท่าน P_C_P มากๆ น่ะครับ

Comment

.
                        Last edited by boyz2mens; 25 Dec 2007, 11:57:42.

Comment

เป็นใงแผ่นใช้ได้มั้ยครับ ลองยัง เค้กอร่อยมากครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

เป็นใงแผ่นใช้ได้มั้ยครับ ลองยัง เค้กอร่อยมากครับ ขอบคุณมากครับ
                            ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ ฟัง C5 แล้วติดใจเลยครับ กลับมาฟังลำโพงที่บ้านคนล่ะเรื่องกันเลย bass แข็งมากๆ เดี๋ยวไปอ่าหนังสือก่อนน่ะครับพรุ่งนี้สอบแล้ว - -''

Comment

Working...
                            X