Announcement

Collapse
No announcement yet.

I-Chill 8600 GT เปงไงบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I-Chill 8600 GT เปงไงบ้างคับ

ตอนนี้ เล็งๆ ไว้ อะคับ
    ราคาประมาณ 5000 นิดๆ มีตัวไหนดีกว่าไหมคับ แนะที
    รบกวนผู้รู้หน่อย

ไม่ลองxfx8600gt extreamxxx zalman editionหรอครับไม่เกิน5000ครับ

Comment

MSI 8600 GTS โลด

Comment

ไม่น่าเล่นครับ มองตัว 3850 จะคุ้มกว่าครับ

Comment

หากว่ากันด้วยงบประมาณเพียงเท่านี้ และไม่คิดจะเพิ่มงบให้เกิดภาวะเกินดุลนะครับ ผมแนะนำให้ลองหา 8600GT ในห้องมือสองดูจิ มีปล่อยกันหลายท่านเลยนะ เข้าไปลองเลือกดูได้
          แต่หากอยากทราบถึงรายละเอียดของการ์ดตระกูลนี้แบบละเอียด ก็ขอเป็นว่าแนะนำหลังไมค์ดีกว่า โม้มากเดี๋ยวโดนพวกถล่มยับ ไม่ค่อยชอบเอาการ์ดแต่ละรุ่นไปเปรียบเทียบกันเท่าไหร่ เรื่องแบบนี้มันขึ้นกับความพอใจของแต่ละท่านงับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            หากว่ากันด้วยงบประมาณเพียงเท่านี้ และไม่คิดจะเพิ่มงบให้เกิดภาวะเกินดุลนะครับ ผมแนะนำให้ลองหา 8600GT ในห้องมือสองดูจิ มีปล่อยกันหลายท่านเลยนะ เข้าไปลองเลือกดูได้
            แต่หากอยากทราบถึงรายละเอียดของการ์ดตระกูลนี้แบบละเอียด ก็ขอเป็นว่าแนะนำหลังไมค์ดีกว่า โม้มากเดี๋ยวโดนพวกถล่มยับ ไม่ค่อยชอบเอาการ์ดแต่ละรุ่นไปเปรียบเทียบกันเท่าไหร่ เรื่องแบบนี้มันขึ้นกับความพอใจของแต่ละท่านงับ....
            หลังไมค์ไม่เอา เอาข้างหลัง...แทนได้ม่ะ

Comment

Working...
            X