Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน Scanner อยู่ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน Scanner อยู่ที่ไหนครับ

ประกัน Scanner อยู่ที่ไหนครับ
    ใครพอมีเวปหรือเบอร์โทร รบกวนขอหน่อยครับ

ออ ถามอีกนิด
    ถ้าเกิดวอยด์ประกันเจ้านี้มันจาง ไม่ทราบว่ายังสามารถเครมได้มั้ยครับ
    (สินค้า:การ์ดจอ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ประกันเจ้านี้เป็นไงบ้างครับ ใครมีประสบการ์ณบ้าง...

Comment

อยู่ที่พันทิพย์ครับ
      ส่วนประสบการณ์ ยังไม่เคยมีครับ

Comment

ถ้าจะไม่ผิด พันทิป ชั้น M ไม่ก็ชั้นสองหลังๆครับ ประกันนี้เท่าที่ได้ยินมาเป็นไปในทางลบ แต่ไม่เคยใช้ครับ

Comment

.....

อยู่ชั้น2 ด้านหลังติดห้องน้ำ หรือบั้นเลื่อนด้านหลังคับ เป็นห้องกระจกใหญ่ๆๆ ถ้า void จางเฉยๆๆ ไม่เป็นรัยคับ แต่ต้องมี void เหลืออยู่พอเห็นได้ และ อุปกรณ์ตัวนั้นต้องไม่ไหม้ แตก หัก ชิ้นส่วนหลุด หรือถูกดัดแปลงไปจากสภาพเดิมคับกรณีที่อุปกรณ์ตัวนั้นไหม้มา หรือชิ้นส่วนหลุด ประกันจะหมดทันทีคับและถ้าจะให้ซ่อมจะมีค่าใช้จ่าย (กรณีที่พนักงานดูแล้วว่าซ่อมได้) พนักงานจะสอบถามก่อนและแจ้งราคาให้ทราบคับ คำแนะนำนี้คงช่วยคุณได้บ้างนะคับ

ปล.กรณีที่ซื้อสินค้าไปไม่เกิน 1 เดือน นับจาก void แล้วอุปกรณ์เสีย (อยู่ในเงื่อนไขการรับประกัน คือไม่ไหม้ แตก หัก ชิ้นส่วนหลุด หรือถูกดัดแปลงไปจากสภาพเดิม) เค้าอาจจะเปลี่ยนสินค้าตัวใหม่ให้เลยคับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆเลยครับ

Comment

แต่ปัญหามันอยู่ที่ void มันจางจนมองไม่เห้นแล้วอ่ะครับ
              แต่ก้ยังมี ซีเรียล+กับ void ร้าน j.i.b. (เขียนว่า (3-y))

แบบนี้เอาไปให้ร้าน j.i.b ติด void scanner ให้ใหม่ได้มั้ยครับ
              ท่านไหนมีคำแนะนำอะไรเชิญเลยครับ

Comment

เหมือนจะดีน้อแต่ไปเคลมจิงๆไม่เห็นง่ายงิเลย

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
                  แต่ปัญหามันอยู่ที่ void มันจางจนมองไม่เห้นแล้วอ่ะครับ
                  แต่ก้ยังมี ซีเรียล+กับ void ร้าน j.i.b. (เขียนว่า (3-y))

แบบนี้เอาไปให้ร้าน j.i.b ติด void scanner ให้ใหม่ได้มั้ยครับ
                  ท่านไหนมีคำแนะนำอะไรเชิญเลยครับ
                  เช็คจาก ซีเรียล ก้อได้คับ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ

Comment

เคลม ที่ jib ง่ายกว่า

Comment

ถามๆ เอา ซีเรียล จากกล่อง ของเมนบอร์ดไปเช็คที่ไหน JIB เหรอ ซื้อจาก JIB มาครับ 3 Y อ่ะครับ

Comment

อยู่ด้านหลัง ขึ้นบันใดเลื่อนไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เจอ อิอิ กำ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                            อยู่ด้านหลัง ขึ้นบันใดเลื่อนไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เจอ อิอิ กำ
                            ที่ไหนครับท่าน อย่ามั่วสิครับ

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
                              ที่ไหนครับท่าน อย่ามั่วสิครับ
                              อยู่นครสวรรค์มั้ง

Comment

Working...
                              X