Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปหาซื้อ P4, 64-Bit ที่ร้าน JIB เขาบอก..ไม่มีในโลกพี่ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปหาซื้อ P4, 64-Bit ที่ร้าน JIB เขาบอก..ไม่มีในโลกพี่ !

เขาบอกว่ามีแต่ P-D ที่เป็น 64-Bit
    แป่ว! เลยครับ

EM64T มีตั้วแต่ P4 506 แล้วครับ มันจะไม่ไมีได้ไง นอกจากไม่มีขายที่ร้าน
    ส่วน P-D เป็น EM64T ทุกรุ่น ตั้งแต่ 805 จนถึง CORE2DUO ครับ

Comment

เหอๆๆๆ อย่าซื้อเลยครับร้าน นี้

Comment

ครับ..ผมตั้งใจไปซื้อ 524 ตู้หน้าร้านก็ยังเห็นมี
        ผมถาม พนง.ไป แล้วเขาก็ตอบอย่างที่ว่า แล้วเดินหนีไม่สนใจผมเลย ก็เลยหันขวับไปร้านตรงข้าม แพงกว่า 50 บาทก็ยอม..

พนง. เขาเยี่ยมจริงๆ ความรู้ดี และบริการเยี่ยม ขอให้เจริญฮวบๆ นะ

Comment

ไม่จริง Intel Pentium4 ก็มี 64bit โดยจะเป็นโค้ด EM64T รุ่นตั้งแต่ P4 50x บางรุ่น แต่ชัวร์ๆ ก็ P4 60x ขึ้นไป

ขนาด Intel Celeron ยังมี 64bit เลยอ่ะ

ก็เคยอะไรๆ พิลึกทำนองนี้เหมือนกับร้านสาขาบางแห่ง เช่น การ์ดจอ xxx (เซ็นเซอร์กันไม่เหมาะสม) เอ่อ มีหรือป่าวครับ? คนขายบอกไม่มี (อาการไม่สน) ส่วนผมก็งง ก็ที่ถามน่ะก็วางอยู่ในตู้ก็เลยถามว่าแล้วนี่ราคาเท่าไร?

Comment

JIB ชั้นไหนครับ จะได้รู้ไว้ จะได้ไม่ไปซื้อ

Comment

หือร้านมั่วรือเปล่าอะเนี่ย หรือทางร้านไม่มีเอง น่าขำ ไม่มีในโลก

Comment

มัวมั่วแบบนี้ น่างัดเอาเจ้าโลกโชว์มันหน้าร้านซะเลย

Comment

มั่วมาก

Comment

บางร้าน P4D เฉย ทำยังก่ะ tiger D4D

Comment

ผมเคยซื้อเมนบอร์ด ดันไม่มีแผ่นไดรเวอร์มาให้ กล่องก็เก่า ๆ ถ้าวันนั้นผมไม่สังเกตุนะ สงสัยได้ไปพันธิพธ์อีกรอบ

Comment

อื่ม ถ้าผมเป็นเจ้าของร้านนะ ไล่ออกไปและ ทำตัวแบบนี้ หน้าตบกระบานจิงๆ

Comment

ไม่มีในโลกจริงหรือนี่....

Comment

งงเลยครับ เจอร้านแบบนี้

Comment

ฆ่า มัน เลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

Working...
                              X