Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ จอ acer P223WAbd บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ จอ acer P223WAbd บ้างครับ

คือตอนนี้ผมกำลังจะซื้อ จอ22 นิ้ว กำลังลังเลอยู่ว่าจะเอายี่ห้อไหนดี sumsung 2232GW และก็ acer P223WAbd ผมไปดูมา จอ acer P223WAbd สีจะสวยกว่า และผมชอบรูปทรงมันก็สวยดี ใครซื้อมาใช้บ้างแล้ว ช่วยบอกหน่อยครับว่ามันใช้ดีมั้ย ผมใช้เล่นเกม และก็ดูหนังเป็นส่วนใหญ่ ทำงานบ้างนิดหน่อย
    Attached Files
    Last edited by no55; 24 Dec 2007, 13:46:14.

ผมซื้อมาใช้เล่นเกมส์เหมือนกันครับ ฟันธงคุ้มแน่นอนครับ ซื้อมา 10500 ของ Sumsung มันไม่ใช่จอกระจกอ่ะ สีมันจืดไม่ชอบครับ Acer สีสดใส ถูกใจจอร์ช ใช้ดีครับ ใหญ่เต็มตา หรูหราดูดี มีชาติตระกูล

Comment

ผมก็ว่าจอ Sumsung มันจืดจริงๆ อ่ะครับ ไม่รู้ว่าคุณภาพถ้าใช้ไปนานๆจะเป็นยังไง เพราะผมว่าจะซื้อแบบผ่อน ผ่อนสัก 2ปี

Comment

Working...
      X