Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกบอร์ดทีครับ>>>>>>>>>click

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกบอร์ดทีครับ>>>>>>>>>click

Maximus formula / Maximus formula (special Edition) / X38-DQ6

ตัวไหนดีครับ แรมก็ใช้ DDr2 นั้นหละคับ เพราะคิดว่า อีกนานที่ DDR 3 จะราคาลง
    ถึงตอนนั้นคงมีบอร์ดใหม่ออกมาแล้วหละมั้งคับ

ใช้กับ CPU E6850 แต่ถ้า เพนริน ไม่เลื่อนจริงๆ ก็ใช้ QX9300 อ่ะครับ

ถามคนอื่นมาก็เยอะ แต่ยังไม่ได้ถามคนในบอร์ดเลย

THX FOR ALL

ผมเลือกตัว 2 อะ

Comment

ใหนๆมันจะแพงแล้ว ก็เอามันตัวแพงๆนี้แหละครับ Maximus formula (special Edition)

แต่ผมชอบ DFI X38 ครับ

Comment

ก็ไม่เข้าใจ X38 ทำไมต้องสนับสนุน crossfire-*- ไม่ SLI หง่า ATIเขา+AMD แล้วหนิหน่า - -

Comment

Working...
        X