Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน จัดให้ชุดนึงค๊าฟ รายละเอียดด้านใน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน จัดให้ชุดนึงค๊าฟ รายละเอียดด้านใน ^^

เ่อ น้องใหม่ พึ่งสมัคร เมมก๊าบฝากตัวด้วยก๊าบ

แนะนำตัวมาพอควรแระ เข้ารเื่องกันเลย

งบ 20,000 บาท คับ ไมารวมจอ นะคับ

เค้าเรียกว่าไรนะ Moniter ป่ะคับ ??

เน้น เล่นเกมแรงๆ Crysis เป็นต้น

แล้ว ควรซื้อ ที่ไหน ร้านอะไร ขอรายละเอียดด้วยนะคับ

เน้น จริงใจ บริการหลังการขาย อัฌยาศัย พิมถูกป่าวหว่า ??

สเป็ก ผมก็ ขอรายละเอียด ข้อดี-เสีย เพื่อศึกษาต่อด้วยนะคับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ขอหลายๆชุดนะคับ เพื่อการตัดสินใจที่ดีที่สุด ^^
    แต่ผมเชื่อว่า ทุกคนหวังดีที่สุด สำหรับผม ขอบพระคุณคับ

e 4400
    asus p5kr
    hdd 160 sata 2
    ram 2 g 667 corsair
    vga 8600 gt

tk com /jedi / busitek คับ

Comment

เพิ่ม 2500 บาท จ่าย Enermax 460W แจ่ม

Comment

Working...
      X