Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการลง Driver LAN ของ ASUS P4P800 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการลง Driver LAN ของ ASUS P4P800 อะครับ

ผมโหลด Driver LAN จาก เว็บ www.asus.co.th มาแล้ว แต่ผมลงไม่เป็นอะครับ คือมันไม่มีตัวให้กด Install ลงไป ถ้าใครลงเป็นช่วยทีครับ

setup ไม่ได้ก้อลอง update driver ดูคับ ที่ device manager

Comment

Comment

ขอบคุณครับ เดียวจะลองดูครับ

Comment

ผมลองดูแล้วนะครับ ลองทำตามที่พี่บอกหมดแล้ว ลองกด Update แล้วก็ไม่ได้อยู่ดีอะครับ

Comment

แล้วตอนอัฟเดท ต้อง browse เข้าไปหาไฟล์ ที่โหลดมาด้วยนะคับ^^"

Comment

ผม Browse ไปที่ Folder ที่โหลดมาเลยอะครับชื่อ 3com แต่มันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอะครับ ลองเอา modem เสียบอีกทีก็ไม่ติด lan ผม on board แล้วก็ modem ไม่เสียแน่นอนเพราะเอามาต่ออีกเครื่องใช้ได้ เดียวผมขอลองดูใหม่นะครับ

Comment

โหลดมาของ win xp 32 bit ปะคับ

Comment

มันเป็นแบบนี้อะครับขอบ Windows Xp นะเครื่องผม Win Xp

Version V1.00.00.0044 2003/06/30 update

Description 3com Gigabit LOM (3C940) WHQL Driver V1.00.00.0044
                  3com Gigabit LOM (3C940) WHQL Driver V1.00.00.0044 For NT4.0/windows98se/ME/2000/XP

Comment

Working...
                  X