Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ใช้ 7300 gt เล่น crysis เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่ใช้ 7300 gt เล่น crysis เข้ามาหน่อยครับ

ช่วยโพสภาพตอนเล่นเกมให้ดูหน่อยอ่ะครับคืออยากเห๊นภาพว่ามันเป็นยังไง คือกำลังมองดูการ์ดจอราคาเบาๆอยู่อ่ะครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ

ปล.ทำไงได้คนมันเงินน้อย

ก็คงได้แค่lowอะครับ ภาพก็DX9 ธรรมดาๆแหละครับ ทั่วไป

Comment

เครื่องผมอยู่เชียงใหม่ น่ะครับ

รอได้มั๊ยล่ะครับ วันที่ 28 ผมจะเดินทางถึงเชียงใหม่แล้ว น่ะครับ แล้วจะโพสให้ดูอย่างจุใจเลย

Comment

อ้อ เข้ามายืนยันอีกทีนะครับ GF7300 GT DDR3 เล่น Crysis ดีกว่า Radeon X1600 DDR2 อีกนะครับ

Comment

LOW ลื่นพอได้ กระตุกเป็นบางช่วง
          แรม 1G
          Ah 3200+
          GF7300GT DDR3 256M MAX
          เครื่องเพื่อนผม อะ
          ได้ 20 FPS โดนประมาณ มีร่วงถึง 10 FPS

Comment

เห็นเค้าว่าถ้าอักแรมไป2กิ๊กคงไม่ตุก

Comment

กะตุกครับ confirm เล่นจบแล้ว

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ ลองเล่น Demo แล้วครับไม่ไหวหรอกครับ Oc ไปที่ 600\1700 ไม่รอดหรอกครับอย่าฝืนเลยครับ

Comment

ด้วยความ(จะว่าโง่ก็ได้ครับ) ใครก็ได้บอกผมที่ Crysis มันเปิดดู FPS ตรงไหน หาหลายรอบแล้ว ทำไมผมหาไม่เจอ
                  เหอะๆ

Comment

Originally posted by lovefriend View Post
                    ด้วยความ(จะว่าโง่ก็ได้ครับ) ใครก็ได้บอกผมที่ Crysis มันเปิดดู FPS ตรงไหน หาหลายรอบแล้ว ทำไมผมหาไม่เจอ
                    เหอะๆ
                    ไม่แน่ใจนะครับว่าเกมนี้มันมีออฟชั่นโชว์ fps หรือป่าว (ไม่เคยเล่น) แต่ปกติผมใช้โปรแกรม FRAPS ดู fps ของเกมต่างๆเอา

Comment

Rivatuner

Comment

ร้านแถวบ้านใช้ 7300GT Ram2G เล่นได้แค่แบบต่ำ ถ้าปรับกลาง มีกระตุกตายครับ

Comment

ผมใช้ 7300GT maxx@ 600/1200 กับ athlonx2@2.7 +ram 1gb

ปรับ LOW หมด 800x600 ได้ FPS เฉลี่ยประมาณ 30-40

Comment

Working...
                          X