Announcement

Collapse
No announcement yet.

C2D E6600 กับ AM2x2 5000+อันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C2D E6600 กับ AM2x2 5000+อันไหนแรงกว่ากันครับ

C2D E6600 กับ AM2x2 5000+อันไหนแรงกว่ากันครับ
    ช่วยที่ครับเลือกไม่ถูกหรือE6600 เทียบเท่ากับรุ่นอะไรของAMDx2

E6600 ครับ ว่าแต่ว่า จะเทียบไปเพื่ออะไรเหรอครับ
    Last edited by TaO_OaT; 24 Dec 2007, 22:32:52.

Comment

กรุณาอย่าติดกระทู้ล่อเป้าเลยครับ เด๋วจาไปกันใหญ่

Comment

Originally posted by sicklab View Post
        กรุณาอย่าติดกระทู้ล่อเป้าเลยครับ เด๋วจาไปกันใหญ่
        ตามนี้ครับ

Comment

E6600 ครับ ไม่คิดว่าล่อเป้านะครับ เรื่องมันจริง ก็ตอบไปตานั้นครับ

แต่ใช้ได้คุ้มหรือไม่ นั้นมันเรื่องของ จขกท ครับ

Comment

แรงตามราคา ครับ

http://www23.tomshardware.com/cpu_20...=877&chart=435

Comment

เหอๆ

Comment

อันไหนก็ได้คับแรงทั้ง2อันแหละคับ
                และเราจะเอาไปใช้งานด้านไหนด้วยคับ
                ที่สำคัญอยู่ที่ใจคับชอบอันไหนก็เอาอันนั้นคับ

Comment

Working...
                X