Announcement

Collapse
No announcement yet.

พักเหนื่อยจากระทู้ "แจกของ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พักเหนื่อยจากระทู้ "แจกของ"

อยากจะบอกว่า หนุกหนานมากครับ กิจกรรมที่ สุด แห่งปี เลยก็ว่าได้

ปีหน้าขออีกนะครับ

เป็นกิจกรรมที่ดีมากมาย ทำให้คนรู้จัก MSI กันอย่างแพร่หลาย ภาพใน พริบตา ก่อนที่จะหมดสิทธิร่วมสนุก

พิมแทบไม่ทันแน่ะ

กดส่งข้อความไป แว๊บบเดียว 3 หน้า ผ่านไปแระ ...สุดยอดเลยบครับ

Originally posted by ~BluesKY~ View Post

อยากจะบอกว่า หนุกหนานมากครับ กิจกรรมที่ สุด แห่งปี เลยก็ว่าได้

ปีหน้าขออีกนะครับ

เป็นกิจกรรมที่ดีมากมาย ทำให้คนรู้จัก MSI กันอย่างแพร่หลาย ภาพใน พริบตา ก่อนที่จะหมดสิทธิร่วมสนุก

พิมแทบไม่ทันแน่ะ

กดส่งข้อความไป แว๊บบเดียว 3 หน้า ผ่านไปแระ ...สุดยอดเลยบครับ

ตอนแรกก็ไม่นึกว่าจะมีคนเล่นมากขนาดนี้นะครับ

ผมเองยังอ่านแทบไม่ทันเลย

Comment

555+ ใกล้แล้วพี่น้อง ใกล้แล้ว

Comment

อดของฟรีครับ เหนื่อย ๆ ๆ ๆ 555+

ให้มันหาซื้อง่าย ๆ หน่อยครับ ที่จริงชอบมาตั้งแต่ K8N NEO3 แล้ว แต่พอวันไหนขี้เกียจเดิน ก็ซื้อยี่ห้ออื่นทุกที

Comment

อด !!! จาก ของรางวัล เป็นพัน ทีนี้ เหลือร้อยกว่าบาท ยังไม่รุ็จาได้เลยป่าว

Comment

Originally posted by heatie View Post
            อดของฟรีครับ เหนื่อย ๆ ๆ ๆ 555+

ให้มันหาซื้อง่าย ๆ หน่อยครับ ที่จริงชอบมาตั้งแต่ K8N NEO3 แล้ว แต่พอวันไหนขี้เกียจเดิน ก็ซื้อยี่ห้ออื่นทุกที

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
            อด !!! จาก ของรางวัล เป็นพัน ทีนี้ เหลือร้อยกว่าบาท ยังไม่รุ็จาได้เลยป่าว

Comment

Merry xmas ครับไปนอนแล้ว หวังว่าปีใหม่นี้ MSI จะมีฮาร์ดแวร์เทพๆ ที่มีราคาสำหรับคนทุกระดับซื้อได้ออกมานะครับ

Comment

แจกอะไรกันหว่า????

Comment

Originally posted by Provider View Post
                  แจกอะไรกันหว่า????

Comment

kkk

Comment

ใช้อยู่ครับ สำหรับ msi อิอิ

Comment

Working...
                      X