Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับร้านในพีนธ์ทิพย์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับร้านในพีนธ์ทิพย์ครับ

น้องอยากทราบว่าร้านในพันทิพย์หรือตะวันนา เป็น2ที่ๆน้องสะดวกไปซื้อ อุปกรณ์คอม คือว่าน้องอยากผ่อน คอมอ่ะคับแต่อยากให้พี่ๆทุกคนช่วยแนะนำร้านที่เค้ารับผ่อนสินค้า ที่มีสินค้าในแบรนระดับหัวแถวทีครับ ขอบพระคุณมากจิงๆครับ

ผมไม่ทราบคับ รอคนต่อไป

Comment

ไอทีซิตี้ไงครับ...มีทั้ง 2 ที่เลย..ทั้งพันทิพย์และตะวันนา

Comment

จะซื้อเปนแยกชิ้นจะประกอบเองอ่ะครับพี่

Comment

jib ก้อได้ครับ..ลองดุครับ..รู้สึกจะมีพวกอีออน..กับอีซี่บายอยู่มั้งครับ..

Comment

Working...
          X