Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850ร้อนจี๋

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้อนแรง-*-

Comment

Originally posted by mote038 View Post
      Riva tuner V.20rc161 ของผมมันไม่แท็ปหน้าต่างปรับรอบพัดลมอะคับมีแต่หน้าต่างOCอย่างเดียวเองคับ ทำไงให้ใช้ได้คับ! อยากปรับรอบพัดลมเพิ่มคับ
      ผมใช้ ATI HD3850 mem 512 mb Driver 7.12
      Specเครื่อง X2 4000+
      Board Asus M2n-E SLI
      Ram 2 GIG
      หาตัวเวอร์ชั่นใหม่ๆมาลองดูครับผม

Comment

Originally posted by bankhyper View Post
        คือจะแนะให้ปรับพัดลมก็ได้น่ะครับ แต่เห็นว่าซื้อมาได้แค่2วัน เทสไม่ผ่าน แล้วปกติมันไม่ได้ร้อนขนาดนี้น่ะครับ
        ผมว่าน่าจะลองเอาไปให้ร้านดูนะครับ ยังไงๆก็พึ่งซื้อน่ะครับ
        เรื่องเทสไม่ผ่านเขาเคลียร์แล้วไม่ใช่เหรอครับว่าเป็นเพราะยังไม่ได้ลงตัว Fix ของโปรแกรมทดสอบอ่ะ ไม่ได้มาจากเรื่องความร้อน

Comment

ความแรงย่อมมาคู่กับความร้อน 555+

Comment

Originally posted by Some1 View Post
            เรื่องเทสไม่ผ่านเขาเคลียร์แล้วไม่ใช่เหรอครับว่าเป็นเพราะยังไม่ได้ลงตัว Fix ของโปรแกรมทดสอบอ่ะ ไม่ได้มาจากเรื่องความร้อน
            ผมเห็นแล้วครับว่าผ่าน ที่ซื้อมาปกติควรจะเทสผ่านอยู่แล้วครับ ไม่ต้องไปปรับพัดลมอะไรครับ สังเกตว่าผมไม่ได้ให้เค้าปรับรอบพัดลมก่อนเป็นอันดับแรกครับ ของใหม่2วันเองครับ อยากให้ จขกท ใช้ของดีๆครับ ไม่ได้มีเจตนาโพสต์ซ้ำซ้อนครับ

อีกอย่างผมอ้างอิงจากrepบนของผมที่เค้าบอกเทสไม่ผ่านให้เคลม ผมสนับสนุนความคิดนี้ครับ

ถ้าผมทำไรไม่ถูกใจก็ขออภัยด้วยครับ

Comment

Working...
            X