Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการรับGAMERเข้าทีมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการรับGAMERเข้าทีมครับ

1.ต้องเล่นเกมดังต่อไปนี้พอได้
    BF
    NFS
    WN 10
    2.ต้องเก่งด้านCOMน่อยๆ
    3.ต้องชอบเล่นเกม
    4.ต้องเกมอย่างมากกับเกมพวกNFS
    5.ต้องอยู่กรุงเทพ

-อยากลงแข่งเกมครับของอะไรก็ได้บอก

ชอบเล่น แต่ไม่เก่งอะ ช่วนเทรนหน่อยดิ

Comment

ถ้าเป็น nfs ก็พอไหวอะชอบแนวนี้มากอยู่แล้วด้วย

Comment

มาคุยได้ที่ punkofjuking@hotmail.com วันนี้ด่วนเลย
        3คนนะครับ

Comment

ชอบเล่นมากๆ เลยนะครับ....

แต่ไม่ได้อยู่ กทม. น่ะครับ

Comment

ชอบเล่นหมดอิอิ แต่มีแคลน ละครับ ^^

Comment

ผม NFS คับ เกีย เม น้วล นะคับ
              วินนิ่งก็เล่นได้
              e_hander@hotmail.com
              Last edited by issasanook; 10 Nov 2006, 13:47:46.

Comment

BF
                NFS
                WN 10
                -------------> ถนัด NFS อย่างเดียวครับ มากด้วย
                2.ต้องเก่งด้านCOMน่อยๆ
                -------------> เก่งมากได้มั้ยครับ ^^
                3.ต้องชอบเล่นเกม
                -------------> แน่นอน
                4.ต้องเกมอย่างมากกับเกมพวกNFS
                -------------> บอกไปแล้ว ข้อ 1
                5.ต้องอยู่กรุงเทพ
                -------------> อยู่รังสิต พอได้ป่ะ

tassapon_heaven@hotmail.com

Comment

ผมเอาด้วย NFS CARBON จบแบบอาชีพไปรอบนึงและ
                  พอลุ้นเข้าทีมได้มั้ยครับ
                  chaiyan@sicco.co.th

Comment

ผมชอบเล่นเกม w10,nfs,Shoting เก่งคอม นิดหน่อยครับ......ชอบมาก แนว Shoting อยูพระราม 7 เออรับไปทําไม่ครับ ......

Comment

NFS MW เล่นไม่เกิน2วันจบ เล่นจบไป4รอบ แต่CARBONยังไม่ลองยังแฮ้งค์อยู่
                      แต่ดูแล้วชาวOZ GAME ก็ฝีมือใช่ย่อยอยู่ อย่างท่าน REENA ดริฟทีได้1,700,000ไม่ทำมะดาอยู่แล้ว นับถือๆ แล้วท่าน JUKING-MTมีอะไรมาโชว์ให้ลูกทีมอุ่นใจบ้าง

Comment

BF <<< รองแชมป์ CS ภาคตะวันออก
                        NFS <<< อันดับ 3 แข่งคัดเลือกที่หอการค้า ปี 47
                        WN 10 <<< PES5 เล่นทุกวัน ชนะทุกครั้ง
                        2.ต้องเก่งด้านCOMน่อยๆ <<< เคยเปิดร้านทีนึง แต่ติดเที่ยว เลยยกร้านให้พี่
                        3.ต้องชอบเล่นเกม <<< คิดเอา เครื่องนี้ มีเกมส์ PC 31 เกมส์ เช่น NFS 1-4 - Daiblo 2 เป็นต้น
                        4.ต้องเกมอย่างมากกับเกมพวกNFS <<< ไม่เข้าใจคำถาม แต่ถ้าคิดว่าขับรถเจ๋ง ก็ลองได้
                        5.ต้องอยู่กรุงเทพ <<< ไม่ได้อยู่กรุงเทพ ลูกก็ยังเล็กอยู่ คงแจมด้วยไม่ได้

-*- แล้วจะคุยใมหว่าเรา

Comment

ผม BF กับ NFS คับ faceband05@hotmail.com แอดมาคุยดูคับ

Comment

ลืม บอก เก่งคอม
                            ชอบเล่นเกม
                            อยู่แถว ลาดพร้าว

Comment

Working...
                            X