Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อยังงัยครับติดมา 2 วันละ (F.E.A.R)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อยังงัยครับติดมา 2 วันละ (F.E.A.R)

มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อยังงัยครับติดมา 2 วันละ (F.E.A.R)
    ตอนที่มาถึงครั้งแรกมันจะเหมือนมาอีกมิตินึงน่ะครับแล้วมันก็ไม่ออกไปจากมิตินั้นซักที
    ทางไปก็ไม่มีผมจนปัญญาละหามา 2 วันไม่เจอทางออกท่านใหนผ่านแล้วช่วยแนะนำด้วยครับ
    ผมใช้สูตร Notarget ก็ไม่ได้
    Last edited by us---army; 5 Mar 2008, 09:07:56.

เหอๆๆๆ ท่านผู้มีประสบการณ์เกมนี้ไม่มีเลยแฮะ

Comment

- - จำไม่ได้น่ะครับ ขอภาพอีกหน่อยได้มะ

Comment

ภาพยังไม่มีนะครับ แต่ผมจะเล่าให้ฟัง ตรงนี้ทางทุกทางมันจะถูกปิดด้วยรถ จะเดินไปทางใหนไม่ได้ และมันจะเป็นภาพอีกมีตินึงคือว่าเราจะเดินแบบช้าๆอ่ะครับ มันจะอยู่ที่ interval 8 มังครับ

Comment

ท่าน hangger ไปใหนแล้วแฮะ อิอิอิ

Comment

รถมันจะวิ่งเข้าหาเรารึป่าวครับ
            ให้เราวิ่งหนี (เล่นนานแล้วลืม)
            แล้วจะมีประตูทางขวา ถ้าหันหน้าเข้าหารถ

Comment

ช่ายยยยยๆๆๆ มันมีประตูทางขวา ถ้าเราหันหน้าหารถ แต่ตอนนี้ประตูนั่นเข้าไม่ได้เพราะรถบังอยู่นิดหน่อย
              เลยเข้าไม่ได้ ดันรถออกก็ไม่ได้ ยิงรถให้ระเบิดก็ไม่ได้ เอิ้กกกก ทำงัยดี

Comment

จำไม่ได้จิงๆครับ T T

Comment

ยังเล่นไม่ถึงเลย เอิ้กๆ

Comment

ได้ละครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
                    กลับไปเล่นใหม่ อย่ายิงรถที่สวนทางมา แล้วมันเลยเข้าประตูนั้นได้
                    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

นั่ัน 55+

Comment

ผมว่าเกมนี้มันไม่มีอะไรมาก

ประตูไหนเข้าไม่ได้ก็ไปเข้าประตูอื่น

ประตูนี้เข้าได้แต่ข้างในตัน ก็ออกไปเข้าอีกประตู

ประตูนี้เข้าได้แต่หาทางไปต่อไม่ได้ ก็ต้องไปกดปุ่มอะไรซักอย่าง

เดินไปเรือยๆแล้วตัน ก็ย้อนกับทางเก่าแล้วจะเจอเนื้อเรื่องใหม่

จากประสบการณ์ที่เล่นมาแค่ภาคเดียวของผมเอง

Comment

ลืมแล้ว เดี๋ยวลองเล่นใหม่ก่อน

Comment

Working...
                          X