Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI อยากแจก NX8800 Ultra และ RX3870 ทำไงดี??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รึจะเล่นเป็นเกม Minesweeper ที่มีทุกเครื่องระดับ Expert ใครจิ้มแล้วไม่เจอระเบิดมากที่สุดได้ไป เอามะครับ

Comment

แต่ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมไร ผมไม่ยอมแพ้แน่จะเอาการ์ดจอมาเป็นของขวัญวันเกิดครบ 15ขวบให้ได้

ปล.เกิด 11มกรา แต่เล่นกิจกรรม 9มกรา

Comment

มีแบบได้เลย แบบไม่ต้องลุ้นมั้ยครับ???

แบบว่า 8800ultra ค้างสต็อค 1000 ตัวแล้วไม่มีใครเอา

ถ้าได้จริง ผมขอเป็น 1 ในนั้นนะ

Comment

Hang Man เลยครับ

เอาเป็นประโยคที่เกี่ยวกับ MSI ก็ได้เช่น MSI smart and cool ไรเงี้ย

แล้วค่อยใบ้วันละ ตัว ใคร pm ประโยคเต็มไวสุดก็ได้ไป

Comment

เอา แบบ เกมแฟนพันธ์แท้ซิ
            1.ใบ้ คุณสมบัติ ของ กาดจอตัวนั้นว่ามีอาราย บ้าง หรือ ออก เมื่อไร มี ซีรี่ อาราย แล้วไห้เราทายว่าเปงรุ่น อะไร

2 ไห้เห็นรูป กาดจอ นิดนึง แล้วไห้ทาย ว่ารุ่นอาราย

Comment

อ่า
              Last edited by pegafor; 25 Dec 2007, 14:21:11.

Comment

ถ่ายรูปส่วนหนึ่งของผลิตภัณท์แล้วมาทายกันว่าเป็น อุปกรณ์อะไร รุ่นอะไร
                Last edited by pegafor; 6 Jan 2008, 11:35:58.

Comment

Originally posted by jusdevil View Post
                  เอา แบบ เกมแฟนพันธ์แท้ซิ
                  1.ใบ้ คุณสมบัติ ของ กาดจอตัวนั้นว่ามีอาราย บ้าง หรือ ออก เมื่อไร มี ซีรี่ อาราย แล้วไห้เราทายว่าเปงรุ่น อะไร

2 ไห้เห็นรูป กาดจอ นิดนึง แล้วไห้ทาย ว่ารุ่นอาราย

แบบนี้ก็ดีนะผมว่าผมเขียน code ได้นะแบบเก็บแต้มเอานะ
                  ปล. ติดต่อมาได้นะถ้าต้องการให้ช่วยเรื่องการเขียน code php ไม่คิดค่าบริการใดๆทั้งสิ้น

Comment

คิดยังไงก็ได้ ขอแบบเล่นง่ายๆหน่อยอ่ะครับ ไม่ต้องล้ำลึกมากนะครับ เด็กอย่างผมจะเล่นไม่ได้

Comment

เสนอความคิด

ถ่ายรูป อุปกรณ์ กล่อง ใบรับประกัน ต่า่ง ๆ ของ MSI มาโพส ครับ

ไม่ว่า รุ่นเก่า - ใหม่ แค่ใหน ได้หมด ขอให้เป็นรูปที่ถ่า่ยเองมาจริง ๆ ครับ ... ถ้าใครโกง
                      คนอื่นจับได้ PM ร้องเรียนให้คุณ MSI-U ครับ

แล้วก็ เลือก ผู้โชคดี จาก USER ที่ลงไว้ครับ

(จะได้แสดงให้เห็นว่า MSI เขา ยืนหยัดมานานครับ )
                      Last edited by CORONA; 25 Dec 2007, 15:06:01.

Comment

ช่าย ผมก็เพิ่งยุ14 เองยังมือใหม่ด้วย น้า ยังมะค่อยรู้ลึก = =

Comment

ผมว่า Lucky Drawไปเลย สุ่จากเลขวินาที ดวงดีก็จัดไป หึๆๆๆ

Comment

คิดไม่ออกครับ แต่อยากได้รางวัลใหญ่ 3870 มากเลยตอนนี้

งั้นเสนอกิจกรรม
                            1.ประมูล
                            2.จับ(ฉลาก)แจกของ
                            3.ประกวดรูป (รูป ที่ใช้ได้คือ สินค้าของ MSI เท่านั้น ตัวไหนก็ได้ โปรแกรมอะไรตกแต่งก็ได้)
                            4.เกมส์ Hangman (คล้ายๆ กับกิจกรรม ทาย slogan MSI อ่ะครับ)
                            5.เกมส์ ที่ให้ผู้แข่งขัน ช่วยกัน คิดวิธีที่ ทำให้ MSI มียอดขายพุ่งกระฉุด
                            6.ประกวด แผนการตลาด (อันนี้เคยเห็น Noteook ยี่ห้อนึงทำครับ รางวัลเค้าเป็น Notebook ของเขาเลย)

คิดออกแค่นี้อ่ะครับ -*- ความต้องการ 3870 มันบดบังความคิด ฮ่าาๆๆๆ

Comment

OC แข่งกัน 5555

Comment

อะไรก็ได้ที่ข้างบนๆกล่าวมาผมขอแจมด้วยคน

Originally posted by Night_Angel View Post
                                สุ่มจับรางวัล จากเลขโพสเลยสิครับ ง่ายดีด้วย ลุ้นดีออก
                                แต่อันนี้ง่ายดีผมชอบ

Comment

Working...
                                X