Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน VGA ตัวนี้ต้องเพิ่ม วัตต์ อีกเป่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน VGA ตัวนี้ต้องเพิ่ม วัตต์ อีกเป่าครับ

กำลังจะซื้อ VGA มือ 2 มา ประกันถึง 11/2010

SAPPHIRE HD2600 Pro 512MB DDR 2 AGP8X

อยากถามครับ

1. PowerSupply เดิมๆ ติดเคสมา 350 watt ต้องเปลี่ยนไหมครับ

2. Driver ของ HD2600 Pro มีปัญหาหรือเป่าครับ เห็นมี Post กันเยอะ
    แนะนำด้วยคับ ถ้ามี Link ให้ Download ตัวสมบูรณ์

3. HD2600 ตัวนี้ กับสเปก ที่ผมบอก สามารถเล่น Call of duty4 แล้วจะกระติก หรือเป่าครับ

4. แล้ว HD2600 เทียบได้กับ "ค่ายเขียว" ตัวไหนครับ

*** สเปกเครื่องของผม ****
    P4 3.0E
    P4P800S-X
    80 GB (SATA I)
    DVD RW (SATA I)
    Kington 512*2 (1 GB/400)
    Dirver A
    LCD samsung 730B 17นิ้ว
    Windows XP sp2

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by kittijar; 25 Dec 2007, 11:03:48.

แนะนำหน่อยครับ

ดันหน่อยนะครับ

Comment

PSU ถ้าเป็นติดเคสมาแนะนำให้เปลี่ยนครับ แต่ถ้าเป็นของมียี่ห้อก็พอถูไถได้ครับ

Comment

คุณ eXzato

ตอนนี้ยี้ห้อไหนดีครับ แนะนำหน่อย

ขอบคุณครับ

Comment

delux ก็ด้ายนะ

Comment

ดันหน่อยนะครับ

Comment

ดันไฟ ขึ้นนิดหนอย ก็ดีนะ
              สัก 420W ก็น่าจะโอเคนะ
              เอ๋ case ผมมาน แถว PSU มา 420W อ่ะ
              เอา 8800GT อยู่นะ เท่าที่เล่นมายางไม่ถือว่าแย่เท่าไหร่ คิคิ ..

Comment

Working...
              X