Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยสั่งการ์ดจอจาก Advice บ้างครับ มีปํญหาบ้างหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยสั่งการ์ดจอจาก Advice บ้างครับ มีปํญหาบ้างหรือป่าว

พอดีเข้าไปหน้าเว็ป advice เห็นราคาถูกมาก ๆ (VGA) นะครับ ไม่ทราบใครเคยสั่งมาบ้างอ่ะครับ มีปํญหาอะไรบ้างหรือป่าวครับ พอดีจะสั่งการ์ดจอสักตัวอ่ะครับ

ในแอดไวท์มีหลายประกันครับ ดูที่ประกันดีกว่า
    ส่วนผมใช้ ASUS EN8600GT สั่งจาก แอดไวท์เหมือนกัน ประกัน Synnix ใช้ดีocด้วยไม่มีปัญหาครับ

Comment

ไม่มีปัญหานี่ครับ ร้านนี้เปิดมานานแล้วครับ ถ้ามีปัญหาอยู่มาได้ไม่ถึงขนาดนี้หรอกครับ
      -----------------------------
      สบายใจได้ระดับนึง...

Comment

ไม่กี่วันมานี่เห็นมีHIS 3870 ขายด้วย วันนี้หายไปซะแล้ว ถูกด้วย

Comment

สั่ง pov ให้เพื่อนก้อยังไม่มีปัญหาอะไรคับ ร้านนี้ที่ต้องระวังคือ

1 ram kingston ปลอม

2 สังของทางเน็ตจะได้ไม่ตรงรุ่น หรือส่งของไม่ดีมาให้ เคยเจอกระทู้นึงที่สั่งจอ

3 เคลมนาน^^"

Comment

บ้านผมอยู่ซอยเดียวกับร้านมัน ฝากผมซื้อก็ได้นะ ผมไม่เอาไรมาก เลี้ยงข้าวก็พอ

Comment

กะลังจะสั่ง Forsa 8600GT 256MB DDR3 มา 11 ตัวคับ ประกันตลอดชีพ

ไม่รู้จะเป็นไงมั่งเห็นราคาถู๊กถูก

Comment

ไม่มีปัญหาอารายหรอกครับ คนเราของถูกไปก็ละแวง - - มองโลกในแง่ดีไว้บ้างก็ดีครับ

ปล.พี่ผมเป็น dealer อยุ่ สั่งที่นั่นประจำครับ 300 ตัว+ แต่ละครั้ง
                ps. มีเรื่องอารายบอกครับ ระเบิดไปวางให้ อิอิ เดินทาง 20 นาทีถึง

Comment

จะลองสั่ง agp pov 7600 GT เหมือนกัน แต่ว่าของไม่มี

Comment

ใครบอกได้มั่งว่า 3850 ของ HIS ที่เอามาขายในกล่องมีอะไรบ้าง แล้วก็ยังมีอยู่อีกมั้ย

Comment

ร้านต่างจังหวัดส่วนใหญ่ก็สั่งของ advice มาขายกันทั้งนั้นครับ
                      ปัญหาก็นานาจิตตัง เพราะขายเยอะปัญหาก็เยอะตาม
                      แต่ที่เจอก็เรื่องเคลม เคลมค่อนข้างช้า

Comment

จากที่เคยสั่งของเกือบทุกเว็บ มีบางเว็บอื่นก็ซื้อของจาก advice มาขายอีกทีคับ แล้วมาทำกำไรเพิ่มอีกประมาณ 2-10% แล้วยังตัดของแถมบางรายการออกอีกนะ
                        ไม่ได้มาเชียเขานะคับ บอกกล่าวเพื่อประโยชน์ผู้ซื้อนะคับ

Comment

Thanni.com ก็ดีนะคะ

Comment

เหงเพื่อนบอกว่า ซื้อกาดจอจะได้แผ่นเกมด้วยหรอครับ

Comment

สนใจเว้บนี้อยู่เหมือนกันครับเหนว่าเปิดมานานแล้ว ไว้ใจได้จิงรึป่าวไม่รู้ แต่หาเลขบันชีในเว้บไม่เจอเลยไม่ได้สั่งซะที เมลไปถามก้ไม่ตอบ

Comment

Working...
                              X