Announcement

Collapse
No announcement yet.

m/b p35

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m/b p35

m/b p35 ยี่ห้อไหนจ่ายไฟเท่ากับที่ปรับ ใน bois
    1. asua p5k
    2.abit ip35 pro
    3.ga-dsr4
    รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

3 ตัวที่ว่า จ่ายไฟตรงตามใน bios หมดแหละครับ อยู่ที่ตังครับอยากได้ตัวไหนก็ตามสะดวกเลย

Comment

ซื้อมาแล้วเอามิเตอร์จิ้มครับ อิอิ

Comment

มันก็ตรงหมดนิครับ

ขนาด 865PE ผมใช้อยู่ยังจ่ายตรงเลย

เอ๊ะ รึผมไม่เข้าใจคำถามเนี่ย ^_^

Comment

ใน bios เราตั้ง 1.30 แต่พอเข้า window เหลือ 1.24 ครับ

Comment

Originally posted by amnatd View Post
            ใน bios เราตั้ง 1.30 แต่พอเข้า window เหลือ 1.24 ครับ
            window รู้ได้ไง ถ้ามันไม่ไปถาม bios

Comment

m/b p35 ตัวไหนจ่ายไฟดรอป น้อยที่สุดครับ

Comment

ดันให้มันต้องรอคนที่ใช้มาบอกนะถึจะรู้
                ดรอปมากดรอปน้อย ทำไม่ต้องเลือกด้วยครับ ก็ตั้งไฟเผื่อก็จบ ละ กะจะอัด 1.6v. ก็เผื่อ 1.65V. ไปเลย ง่ายๆ 555+

Comment

ขึ้นอยู่กับ psu ด้วยนา บอร์ดเทพแค่ไหนถ้า psu ห่วยไฟก้อแกว่งได้ทั้งนั้นแหละ

Comment

ASUS P5K Pro น่าจะดีนะเพราะ มีภาคจ่ายไฟ8เฟสเจอเนอรัลที่3 ซึ่งใหม่ล่าสุด ความสามารถในการโอเวอร์คล็อกน่าจะดีกว่าP5K-E WiFi
                    แต่ยังไม่มีใครเอามาขาย - -*

Comment

ใช้ P35 DS4 อยู่
                      จ่ายตรงตามที่ตั้งครับ ทั้งจากไบออส และ CPUZ เมื่อบูทเครื่องแล้ว ไม่มีดรอปเลย

Comment

ไม่รู้ครับ ตั้งAUTOอย่างเดียวเลย

Comment

ดัน

Comment

Working...
                          X