Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เข้ากันได้หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เข้ากันได้หรือป่าวครับ

CPU AMD(940)X2 Athlon4000+
    M/B Asus M2N
    VGA PowerColor HD2600XT 512Mb DDR3
    RAM Kingston DDRII 1G/667*2

อยากทรายว่า..การ์ดจอกับเมนบรอดและแรม จะทำงานรวมกันได้หรือว่าใช้งานร้านเกมส์
    กลัวว่าชื้อมาแล้วการ์ดจอกับเมนบรอดและแรมจะเข้ากันไม่ได้ครับ

ได้ แรมมากไปด้วยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ได้ แรมมากไปด้วยครับ
      แปลว่าไม่มีปัญหาใช่ป่าวครับ พี่วิกร เล่นเกมส์ดีไม่มีปัญหาไม่แฮงค์ ใช่ป่าวครับพี่

Comment

อือ

Comment

Working...
        X