Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการUninstall driver ati ของแต่ละท่านหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการUninstall driver ati ของแต่ละท่านหน่อย

ผมอยากรู้ว่าท่านๆ ถอนไดร์เวอร์ยังไงกันหรอคับ เพราะผมถอนตัวเก่าแล้วลงใหม่ มันจะกระตุก+เฟรมเรตตกฮวบฮาบเลยคับ +เอ๋อด้วย ผมไปremove ใน control panel อ่าคับ ช่วยทีคับว่าต้องถอนยังไง เล่นyulgang กระตุก-*-

เหมือนท่านแหละครับ uninstall เอา

Comment

ผมลองแล้วมันยังเป็นอยู่อ่าคับ แต่ถ้าลงวินโด้วใหม่หาย -*-

Comment

ก็ remove ที่ control panel เหมือนกันครับ
        เพราะของ ATI เขาทำตัว ATI Software Uninstall Utility มาให้อยู่แล้ว

Comment

ผมใช้โปรแกรม your uninstaller ลบเอาอ่ะครับ จากนั้นก็ใช้โปรแกรม driver cleaner จัดการอีกที

Comment

Originally posted by khul View Post
            ก็ remove ที่ control panel เหมือนกันครับ
            เพราะของ ATI เขาทำตัว ATI Software Uninstall Utility มาให้อยู่แล้ว
            เห็นด้วยครับ

Comment

ถอนธรรมดา ไม่ได้บางตัวค๊าบ ต้องไปโหลดตัวถอนการติดตั้ง ของ ATI มา ผมใช้อยู่ มันถอนให้เรียบร้อยเยย

Comment

Working...
              X