Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน!!รับอีก3คนเข้าทีมJUKING-GAMERครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน!!รับอีก3คนเข้าทีมJUKING-GAMERครับ

-JUKING-GAMER-TEAM
    รับคนที่ชอบเล่นเกมเข้าทีมอย่างน้อย 3 คนครับ
    แนวเกมก็มีดังนี้ครับ 1.FPS 2.RACE 3.SPORT
    ส่วนใหญ้จะไปทางด้านของค่ายEA.เป็นหลักนะครับส่วนเกมที่เราเน้นก็คือ
    ด้านแข่งรถ
    NFS:MOSTWANTEDและNFS:CARBON
    ด้านกีฬา
    FIFA:07และเกมอื่นจะไม่ค่อยเน้นครับ
    ด้านการยิง
    BF:2และBF:2412อะครับ

เกมที่เรากำหนดมาจะมีความต้องการสเปกเครื่องสูงอยู่ครับดังนั้นเกมเมอร์ที่ต้องการเข้าทีมต้องมีเครื่องรองรับด้วย
    ไม่จำเป็นต้องได้ทุกเกมขอNFS:CARBONเกมนี้ก็พอครับ
    ส่วนผู้ที่เข้าทีมเราจะหาเกมตามนี้มาให้หัดกันครับ*มีNFS:CARBON V1.2แล้ว
    หรือผู้ที่มีเครื่องPS2เราก็รับเพราะเราก็หัดPS2เนื่องจากมันเร็วและมีต้นฉบับเหมือนนอกโดยตรง
    *เกมส่วนใหญ่ออกก่อนคอม7วันเช่นNFS:CARBON

ส่วนใครที่สนใจก็มาคุยที่ punkofjuking@hotmail.com เวลานี้เลยไม่เกิน 2โมงครึ่งนะครับ

เราอยากแข่งมากแต่คนไม่พอครับ จะลงให้เร็วที่สุดเพื่อแข่งครับ
Working...
X