Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดพัดลมเเบบดีป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดพัดลมเเบบดีป่าวคับ

คือตอนนี้พัดลมติดเคลของผมมีอยู่ตัวเดียวขนาด12ซม. คือผมเปลี่ยนจากที่มันดูดออกด้านหลัง มาดูดด้านข้างเเทนพอดีเพื่อนผมก็ใช้วิทีนี้เเหละมันบอกว่าดีกว่าดูดด้านหลังอันนี้มันจริงเท็ดประการใดช่วยบอกให้ผ้มคนนี้รับซาบด้วยนะขอรับตอนนี้ผมลองใช้เเล้วรู้สึกว่าvgaมันเย็นดี{ตามความรู้สึกของผมนะ} มันดีหรือใม่ดีคับกะจะใช้ซัก2-3วันคับรอตังซื้อพัดลมเพิ่มนะคับ

คุณใช้ซิงค์ cpu แบบไหนง่ะ ถ้าซิงค์เดิมๆก็ลองคิดดูละกันงับ ว่าหากไปดูดออกด้านข้าง ลมมันคงตีกันกับพัดลม cpu แน่ๆ ถ้าพัดลมด้านข้างเป่าเข้าอย่างน้อยมันก็ลงไปที่ซิงค์ cpu ได้แหละ แล้วค่อยไล่ลมร้อนออกทางด้านหลัง

อันนี้แล้วแต่นะ หากกำหนดทิศทางลมดีๆ ติดตั้งแบบไหนก็ได้งับ แล้วแต่สะดวก

Comment

ของผมด้านข้างเป่่าเข้าครับ และก็มีด้านหน้าเป่าเข้าช่วยให้ลมออกพัดลมหลัง
      ไม่รู้ลมมันตีกันวุ่นรึเปล่า

Comment

ของคุงมากงับสำหรับปรึกสาเเต่ตอนผมสั่งประกอบช่างยัดสายใฟให้ผมรกใปหมด พอผมเเกะจัดใหม่ก็รกหนักกว่าเดิมอีก ผมกะว่าจะเอาสายใฟออกหมดเเล้วจัดใหม่กลัวใส่สายใฟใม่ถูกอีก กำจิงๆๆๆ

Comment

เชื่อผมแกะเลยผมไม่เคยเรียนมาจากไหนเลยคับยังทำเองได้เลย
          ตอนแรกท่านพยามจำดีๆก่อนหรือถ้าจาไห้ดีเอาโทสับมาถ่ายรูปไว้เลย 555+
          แต่ยังไงรูมันไม่เหมือนกันอยุ่แล้วคับ ถ้าอันที่เหมือนกันก้ไส่กันได้หมดคับ

Comment

แล้วแต่อารมณ์ท่าน

Comment

ให้ดีท่านต้องมีพัดลม อยู่ด้านหลัง เอาไว้ดูด ลมร้อนออกด้วยคับ(จำเป็น)แล้ว เคสท่านเป็นแบบไหน ลงรูปมาดูซิคับ

Comment

มีฟามลับที่ใม่อยากให้ใครรู้เลยคับว่าโพ้ดรูปใม่เปนคับ ใด้โปรดบอกวิทีทำหน่อยนะคับครือเปนคนใม่รู้เรื่องคอมมั่กมากถึงมากที่สุด ขอเเบบละเอียดหน่อยนะคับ T_T
                Last edited by Disorder_Pro_Za; 27 Dec 2007, 13:33:07.

Comment

Originally posted by Disorder_Pro_Za View Post
                  มีฟามลับที่ใม่อยากให้ใครรู้เลยคับว่าโพ้ดรูปใม่เปนคับ ใด้โปรดบอกวิทีทำหน่อยนะคับครือเปนคนใม่รู้เรื่องคอมมั่กมากถึงมากที่สุด ขอเเบบละเอียดหน่อยนะคับ T_T
                  ซะงั้น *-*

Comment

T_T

Comment

Originally posted by Disorder_Pro_Za View Post
                      อะนะ ท่านไม่ต้องร้อง
                      ตามนี้เลยนะทำให้ดู
                      Last edited by tee_karb; 7 Sep 2008, 12:40:58.

Comment

โอ้ขอบคุณอย่างสูงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่เป็นไรคับ เหล่า OC ยินดีเสมอ

Comment

อิอิ

Comment

อ่าวกามรูปใม่ขึ้น

Comment

Working...
                              X