Announcement

Collapse
No announcement yet.

cyrsis ด่านนี้ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cyrsis ด่านนี้ผ่านไงครับ

cyrsis ด่านนี้ผ่านไงครับ เล่นมาตั่งแต่เมือวานแระ
    บอกหน่อยนะครับ

รออยู่นะครับ

ชื่อด่านไร ครับ ไปที่จุดสีเขียวแล้วเป็นไง นะ

Comment

โทษที่ครับไม่รู้ชื่อด่านง่ะ ด่านที่เราขับรถถังมา.................แล้วมาถึงที่มีภูเขาถล่มง่ะครับ

Comment

เท่าที่ดู น่าจะลงจากรถถังแล้ว

ขอเดาภารกิจนะครับ
        1. ให้ใช้กล้องส่องทางไกล ล็อกเป้าที่ฐานข้าศึก
        2. ให้ไปเอาปืนจากยานที่จอดรออยู่ในจุด (กด TAB ดูนะครับ มันจะมีบอกอยู่)
        3. ดูแผนที่แล้ว คิดไม่ออก จุดเขียวนี่มันอะไร คงต้องไปลองเล่นก่อนแล้วค่อยมาบอกนะครับ

แต่ที่รู้ ๆ คือ เข้าใกล้ด่านคนรวยขึ้นมาทุกทีแล้ว (ด่านคนรวย = ด่านในยานต่างดาว VGA ใครไม่ถึง มีเวียนหัวแน่ ผมมึนสุดๆ กว่าจะผ่านมาได้ ไม่ใช่ว่าหาทางออกไม่เจอนะครับ แต่มันกระตุกจนเวียนหัว)

Comment

ก่อนถึงด่าน Core ...ด่านนี้ก็จัดการศัตรูตามสะดวกครับ...

ให้เดินตามถนนนะครับ...จะได้ผ่านภาระกิจรองไปในตัวเลย...

ด่านนี้ยังไม่ยากครับ...

Comment

ข่าวร้ายครับ ผมลง Windows ใหม่ แล้วมันให้ Re-install เกมส์ใหม่เลย

มันขาดไฟล์บางไฟล์ไป -*- ตัวใครตัวมันแล้วครับ

หรือไม่ก็ลองกด TAB แล้วเซฟภาพ มาถามอีกรอบนึงครับ ขอดูแผนที่ชัดๆ หน่อยครับ

Comment

เอาตัว Save ด่านที่ติดมาให้ดูนะ ครับ เดี๋ยวจะดูให้ จำบ่ได้ นะ

Comment

มีรูปแผนที่มาให้ดูครับ

ไปมาแล้วครับข้างล่างแต่ไม่มีทางไปถึงจุดสีเขียวที่ hostages หรือว่ามันอยู่ตรงไหนครับ

Comment

เอาตัว Save ด่านที่ติดมาให้ดูนะ ครับ เดี๋ยวจะดูให้ จำบ่ได้ นะ

ด่านนี่ละครับใช่เลย

Comment

มันจะมีโรงสีใช่ใหม

Comment

ถ้าใช่ยังฆ่ามนุษย์ทดลองยังไม่หมด มันจะอยู่ด้านบนโรงสี นะ ใช้กระโดดสูงขึ้นไปฆ่ามันให้หมด นะ แล้วเครื่องบินเราจะมาเยอะเลย ทีนี้จะเข้าถ้ำ ละ

Comment

เดินตามถนนไปเรื่อยๆ ครับ...ไปได้แน่นอน...จุดสีเขียวที่ hostages มันต้องเดินเข้าไปในถ้ำครับ...

ลองเดินตามเส้นสีดำที่ผมลากให้ดูครับ จุดสีแดงคือทางเข้าถ้ำ

Comment

Originally posted by yourth View Post
                          เดินตามถนนไปเรื่อยๆ ครับ...ไปได้แน่นอน...จุดสีเขียวที่ hostages มันต้องเดินเข้าไปในถ้ำครับ...

ลองเดินตามเส้นสีดำที่ผมลากให้ดูครับ จุดสีแดงคือทางเข้าถ้ำ
                          แล้วกำลังสนับสนุนเรามาแล้วยัง มันจะมีเครื่องบินลงจอดครับ...ถ้ายังก็ทำตามคอมเม้นข้างบนดูก่อนครับ...

Comment

ขอบคุณครับจะลองดู

Comment

แปร่ว คนละด่านกับที่ผมคิดไว้เลย

ทำตามข้างบนครับ ผ่านแน่

Comment

Working...
                              X