Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยคับ เล่นไคซิสแล้วดูที่ cpu usage วิ่งแค่80% หมายความว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยคับ เล่นไคซิสแล้วดูที่ cpu usage วิ่งแค่80% หมายความว่า

ยังใช้cup ไม่เต็มประสิทธิภาพ ไม่จำเป็นต้องoc เพิ่ม หรือ ต้องเปลี่ยนcpu ใหม่ใช่ไหมคับ ขอบคุณคับ

มันใช้ไม่เต็ม 100 อยู่แล้วครับ ของผมก็ใช้ไม่เต็มร้อย เพราะซีพียูมันยังไม่ต้องใช้เต็ม 100 ก็ประมวญผลทันครับ

Comment

ถ้า peek 100% ตลอดคงถึงเวลาที่ต้องเปลี่ยน cpu แล้วครับ

Comment

แซวๆนะ
        แปลงหนัง av มัน 100 ตลอดเลยเปลี่ยนเป็นไรดี อิอิ

Comment

Originally posted by alice View Post
          แซวๆนะ
          แปลงหนัง av มัน 100 ตลอดเลยเปลี่ยนเป็นไรดี อิอิ
          มันต้องแบบนั้นอยู่แล้ว เพราะมันทำงานดีที่สุด น่ะ ถ้ามันทำงานซัก 10% แล้ว รอเวลาซัก 5 ชั่วโมงกว่าจะแปลงเสร็จเอาไหม อิอิ

Comment

Originally posted by 1440207692 View Post
            ยังใช้cup ไม่เต็มประสิทธิภาพ ไม่จำเป็นต้องoc เพิ่ม หรือ ต้องเปลี่ยนcpu ใหม่ใช่ไหมคับ ขอบคุณคับ
            ก้อถ้าใช้พอ ก็ไม่ต้อง oc เพิ่มคับ^^"

Comment

Working...
            X