Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีของคนที่มี Winfast 8800 (G80) อยู่ในครอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีของคนที่มี Winfast 8800 (G80) อยู่ในครอบ

ถ้าท่านรู้สึกแค้นกับของแพงที่ท่านครอบครองอยู่ วันนี้ Com7 เปิดโอกาสงาม ๆ ในการเทิร์น 8800 G80 เป็น 8800 G92 แก่คุณแล้ว เชิญอ่านตามลิงค์ครับ อิ อิ

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=4638

edit***
    แก้หัวหน่อย มีคนเข้าใจผิด คิดว่าจริงจัง
    Last edited by Some1; 26 Dec 2007, 02:20:01.

กระทู้ไรเนี่ย ของเค้าพังแล้วเอาไปเคลมไม่ใช่เหรอ ไม่ได้เปิดเป็นทางการซะหน่อย เสียเวลาอ่าน -*-

Comment

เง้อ การ์ดเค้าเสีย เคลมมามันก็เสียอีก แล้วทางบริษัทหารุ่นเดิมมาแทนให้ไม่ได้ ถึงได้เปลี่ยนรุ่นนะครับ กรณีเเบบนี้ผมว่าเป็นเรื่องปรกติของการรับเคลมเลยนะครับ >< มันไม่ใช่นโยบายเปลี่ยนรุ่นอะไรอย่างที่ท่านเข้าใจนะครับ

Comment

ข่าวดีสิครับ รีบหาซื้อ 8800 รุ่นเก่ามือสองแล้วเอาไปเคลมเยย อิอิ
        ส่วนเทคนิคที่ทำให้ได้เคลมต้องหาเอาเอง

Comment

Originally posted by Gaz View Post
          กระทู้ไรเนี่ย ของเค้าพังแล้วเอาไปเคลมไม่ใช่เหรอ ไม่ได้เปิดเป็นทางการซะหน่อย เสียเวลาอ่าน -*-
          มั่วนิ่ม + สร้างกระแสครับพี่น้อง เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by gamersoul View Post
            ข่าวดีสิครับ รีบหาซื้อ 8800 รุ่นเก่ามือสองแล้วเอาไปเคลมเยย อิอิ
            ส่วนเทคนิคที่ทำให้ได้เคลมต้องหาเอาเอง
            เกรียน พอๆกับคนตั้งเลย กำ

Comment

ไม่ได้ตั้งใจจะป่วนอะไรนะครับ แค่ขำ ๆ ลองอ่านดูดี ๆ ครับ โดยเฉพาะตรงนี้

ทางศูนย์บอกกลับมาว่า ตอนน้ไม่มีรุ่นที่ใกล้เคียงในฝั่งของวินฟาส ผมก็เลยบอกว่าขอเปลี่ยนเป็น Inno3D GF8800GTS 512MB ได้มั๊ย ซึ่งถ้าเทียบกันจริงๆ รุ่นนี้ราคาต่ำกว่า ตัวที่ส่งเคลมพอสมควร

ทางศูนย์ฯ ก็ถามย้ำกลับมาว่าประมาณเหมือนกับจะบอกว่า จะเอาจริงหรือ Inno มันห่วยกว่า Winfast นะ ... ผมบอกไม่เป็นไรครับขี้เกียจรอ ยอมขาดทุน (ฮาก็ไอ้ตรงนี้แหละ ตีเนียน555)
              ก็เป็นเรื่องจริงครับ เรื่องศักดิ์ศรีแล้ว Inno เทียบ Winfast ไม่ได้ และตามค่านิยมของคนทั่ว ๆ ไป Winfast เป็นเหมือนเฟอร์รารี่สำหรับใครหลาย ๆ คน แต่กับ 8800GTS G92 ที่ขายอยู่ตอนนี้มันคนละเรื่องกันครับ เพราะทุกตัวในตลาดตอนนี้มันยังเป็น Reference Card อยู่ จะยี่ห้อไหนก็เหมือน ๆ กันทั้งนั้น และอย่างที่ทราบ 8800GTS G92 ดีกว่า 8800GTS 320 แบบไม่ต้องเทียบ การได้แลก 8800GTS 320 กับ 8800GTS G92 ฟรี ๆ แบบนี้ก็เหมือนถูกรางวัลจับฉลากนั่นแหละครับ เอาของเสียไปแลกได้ของดีกว่าฟรี ๆ มีบ่อย ๆ ที่ไหน สรุปงานนี้ Com7 เสียรู้ไป 1 ดอก ใครอยากลองของเอาเลยครับ แต๊ป 8800GTS 320 ดูซักที อาจโชคดีได้ของแรงก็ได้ (แต่ถ้ามันไหวตัวทันแล้วก็ตัวใครตัวมันเด้อ อิ อิ)

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                ถ้าท่านรู้สึกแค้นกับของแพงที่ท่านครอบครองอยู่ วันนี้ Com7 เปิดโอกาสงาม ๆ ในการเทิร์น 8800 G80 เป็น 8800 G92 แก่คุณแล้ว เชิญอ่านตามลิงค์ครับ อิ อิ

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=4638

edit***
                แก้หัวหน่อย มีคนเข้าใจผิด คิดว่าจริงจัง
                แหม่ รีบ edit เชียวนะ จะมาปั่นก็ไปเวปอื่นเถอะจ้า อ่านตอนแรกไม่มีอันไหนบ่งบอกเลยว่าท่านล้อเล่น เเล้ว Inno3d ห่วยกว่า Winfast อันนี้ไม่เสมอไปหรอกนะครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนsss View Post
                  แหม่ รีบ edit เชียวนะ จะมาปั่นก็ไปเวปอื่นเถอะจ้า อ่านตอนแรกไม่มีอันไหนบ่งบอกเลยว่าท่านล้อเล่น เเล้ว Inno3d ห่วยกว่า Winfast อันนี้ไม่เสมอไปหรอกนะครับ
                  นั่นซิคับ ผมก็อ่านเหมือนกัน ตอนแรกเจ้าของกระทู้Postไม่เห็นมันจะเหมือนล้อเล่นตรงไหน
                  พอเจอด่าเลยเข้ามา Edit ซะงั้น เอิ๊กๆ ไหลไปน้ำขุ่นๆเลยท่าน
                  ปล Inno3d ห่วยตรงไหน เค้าพัฒนาเเล้ววววว
                  Last edited by Se7en; 26 Dec 2007, 04:52:43.

Comment

8800gts g92 ตอนนี้เหมือนกันหมดทุกตัวครับไม่ว่ายี่ห้อไหน แต่ว่าคุณค่าทางใจนี้สิครับมันแล้วแต่คนจริงๆ

Comment

โอเคครับ แล้วแต่จะคิด เชิญตามสบาย ไม่แก้ตัวแล้ว.....

Comment

Working...
                      X