Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

คือผมมือ VGA ASUS 7300 Gt DDR3 ผมอยากทราบว่ารุ่นนี้มันเล่นเกมไหนได้บ้างครับ พวกนีสฟอ ได้ไหม๊ครับ ปรับแค่กลางๆอะครับ

เกมส์เจนเนอร์เรชั่นนี้พอเล่นแล้วจะหงุดหงิดเอาได้ครับ
    ถ้าออนไลท์ก็โอเคเลย

Comment

7300GT แรง คุ้มราคาครับ อิอิ

Comment

ปรับได้กลางนี่ก้เต็มที่ของมันแล้ว อยากสุดต้องเอา8600GTในสต๊อคท่านออกมาเล่น เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

ของแรงท่านไปหมดแล้ว
          เหลือ 7300 GT เหรอครับ

Comment

Originally posted by 00SEED00 View Post
            คือผมมือ VGA ASUS 7300 Gt DDR3 ผมอยากทราบว่ารุ่นนี้มันเล่นเกมไหนได้บ้างครับ พวกนีสฟอ ได้ไหม๊ครับ ปรับแค่กลางๆอะครับ
            ออนเอ็มคุยกานก็ได้นินาท่านซี้ดสส์ ระดับท่านซี้ดส์คงไม่เหลือ 73GT ไว้หรอกมั้งครับ เห็นยังมี 88GTX 3870 อยู่นิครับท่านซี้ดส์ จะเอา 73GT ให้กิ๊กหรอครับ อิอิ

เกมส์ออนไลน์ จัดไปทุกเกมเลยท่านซี้ดส์ ส่วนพวกเกมหนักๆ อย่างcrysis นี่คงได้ low ล่ะครับ cod4 ไม่กินสเป็คมากกลางๆเล่นได้ครับ ส่วนใหญ่ถ้าไม่ปรับสุด แต่งประมาณ medium กับ low เกมใหม่ๆ และเกมปัจจุบันยังเล่นได้ดีครับท่านซี้ดส์

จะซื้อปายให้กิ๊กลาซี้ๆๆๆ คริสมาสต์ ปีใหม่นี้อะ อิอิ

Comment

พึ่งนึกได้ล่ะ ท่านซี้ดส อาจเป็นอย่างที่ท่านป่านว่า...
              ท่านบอกท่านจะไปเที่ยว 8 วัน 3 จังหวัดปีใหม่นินา สงสัยขายหมดเลย พาแฟนไปเที่ยวอะจิ (ล้อเล่นนะ พอดีนึกขึ้นได้ อิอิ)

Comment

Originally posted by bankhyper View Post
                ออนเอ็มคุยกานก็ได้นินาท่านซี้ดสส์ ระดับท่านซี้ดส์คงไม่เหลือ 73GT ไว้หรอกมั้งครับ เห็นยังมี 88GTX 3870 อยู่นิครับท่านซี้ดส์ จะเอา 73GT ให้กิ๊กหรอครับ อิอิ

เกมส์ออนไลน์ จัดไปทุกเกมเลยท่านซี้ดส์ ส่วนพวกเกมหนักๆ อย่างcrysis นี่คงได้ low ล่ะครับ cod4 ไม่กินสเป็คมากกลางๆเล่นได้ครับ ส่วนใหญ่ถ้าไม่ปรับสุด แต่งประมาณ medium กับ low เกมใหม่ๆ และเกมปัจจุบันยังเล่นได้ดีครับท่านซี้ดส์

จะซื้อปายให้กิ๊กลาซี้ๆๆๆ คริสมาสต์ ปีใหม่นี้อะ อิอิ
                กลับมา โดนแฉ หมดเปลือกเลย อิอิ

Comment

Working...
                X